เรื่องชุดเกียร์D15d M/T

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย dingdongman, 2 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dingdongman

dingdongman New Member Member

8
    0
    0
    ใส่:eek:กับเครื่องคาร์บูได้หรื่อเปล่าครับ หรื่อเป็นเกียร์ตัวไหนได้บ่างครับ พอดีกำลังจะเปลี่ยนเกียร์....

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใส่ได้ครับ

3. dingdongman

8
    0
    0
    ขอถามอีกหน่อยครับ

ตัวหัวหมูเกียร์ใส่ได้พอดีเลยหรือครับ และ เกียร์D15B นี้ใส่ได้หรือเปล่าครับ เกียร์สองตัวนี้มันใส่อยู่ในรถตัวไหนครับ ราคาของเกียร์2ตัวนี้หน้าจะประมาณเท่าไรครับ

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใส่กันได้หมดครับ
    ส่วนเรื่องราคาแล้วแต่หาได้ครับ

5. dingdongman

8
    0
    0
    ขอบคุณมากคับพี่ ผมจะได้หาค่องใจซะที่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้