ตอนวิ่งมันรู้สึก กึกๆ มาที่พวงมาลัยและแป้นคันเร่งครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย psoodto, 6 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. psoodto

psoodto New Member Member

62
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่นะครับพี่ๆ จะขอสอบถามอาการรถครับ คือรถผมก่อนปีใหม่ไปเปลี่ยนโช๊คคู่หน้ามา แล้วไปตั้งศูนย์ ปรากฏว่ามันมีอาการแบบนี้ครับ คือ พอเวลาวิ่งทางขรุขระ หรือเนินหลังเต่า มันจะรู้สึก กึกๆ มาที่แป้นคันเร่ง แป้นเบรค และพวงมาลัยครับ แก้อย่างไรดีครับ อาการกึกๆ จะชัดมากตอนขึ้นหลังเต่า และค่าเสียหายคราวนี้ประมาณเท่าไหร่ครับ :cry:

2. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

รอผู้รู้มาตอบครับ

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ยางรัดแหลค น่าจะขาด :D:D:D:D

4. psoodto

psoodto New Member Member

62
    4
    0
    :D พี่ติ่งครับขอบคุณมากๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้