สมาชิกใหม่แนะนำตัวท่าน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย คน_บ้าน ๆ, 19 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คน_บ้าน ๆ

คน_บ้าน ๆ New Member Member

9
    0
    0
    ตี๋ อยู่แถวสะพานควายได้เข้ามาอ่านเวปนี้เป็นประจำอยู่แล้วทุกอาทิตย์แต่ไม่มีเวลาว่างเลยไม่กล้าสมัครเห็นมีแต่รถสวย ๆ ผมก็มาดูเป็นแนวทาง เพราะเราก็ขับ ek พอดีอยากขายล้อคับแต่ทำไม่เป็นใครช่วยสอนหน่อยดิ เข้ามาแล้วงงว่ะ

2. คน_บ้าน ๆ

9
    0
    0
    รถเราตาโตสีทองกระโปรงดำ AUTO เครื่อง B16A เทคเล็ก ทำเฮดเดอร์ ท่อโล่ง แต่เราอยากแลกเกียร์เป็นกระปุกมีใครสนใจมั้ยคับพอดีได้ขับ M/T ของเพื่อนแล้วติดใจเลยอยากทราบว่ามีใครสนใจบ้างมั้ยหรือบอกเราเป็นแนวทางก็ได้ว่าต้องทำไง เสียค่าใช้จ่ายรัยบ้าง ***(ที่ซื้อ AUTOมาตอนนั้นเพราะแฟนค๊าบอยากขับมั้งแต่ตั้งแต่ซื้อมาแฟนไม่เคยขับเลยก็อยากจะเปลี่ยนล่ะ)

3. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ยินดีต้อรับ สู่อ้อม กอดชาว EK ครับ อบอุ่นครับ เวปนี้..... ส่วนเรื่อง เกียร์ธรรมดา B16 เห็นขายอยู่ในเว็ปซื้อขาย อะครับ ลองติดต่อดูครับ EK สีทองเหมือนกัน ครับ

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    หวัดดีครับ

5. cannabis_40

cannabis_40 New Member Member

31
    0
    0
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

6. คน_บ้าน ๆ

9
    0
    0
    เช่นกันๆ ยินดีที่ได้รู้จักคับ อยากทราบว่าจะขายล้อนิโพสยังไงคับท่านทำไม่เป็นคับมีรูปแต่ผมลงไม่ได้ทำไงบอกหน่อยคับ มีล้อ Mugen กับ Dimanthion อย่างละวงคับ

7. คน_บ้าน ๆ

9
    0
    0
    เอ๊ยผิด! อย่างละคู่คับพอดีได้ล้อมาใหม่เลยอยากขายไปเก็บไว้รกบ้าน

8. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    หวัดดีคับ ยินดีได้รู้จักคับส่วนเรื่องเกียร์เดี่ยวผมลองถามเพือนให้นะคับว่ามีไครสนหรือเปล่า

9. คน_บ้าน ๆ

9
    0
    0
    ***ขอบคุณมากคับท่านแล้วผมจะโพสเรื่องล้อไงคับสอนหน่อยซิ ลงไม่เป็นรูปอ่ะ

10. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    สวัสดีครับ

11. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

12. @TOMmy

@TOMmy New Member Member

32
    2
    0
  13. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

14. E@k phuket96

E@k phuket96 New Member Member

674
    0
    0
    สวัสดีคับ

15. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
  16. EK พาเพลิน

EK พาเพลิน New Member Member

144
    0
    0
    ตามนี้ละกันนะครับ
    1 คลิกที่กระทู้ซื้อขาย
    2 เข้ามาแล้วกดที่ POST REPLY
    3 จะเจอหน้าต่างอีกอัน ใส่ชื่อในหัวข้อ เช่น ขายแม๊ก......... ส่วนช่องข้อความ ใส่รายละเอียดได้เลย
    4 เลื่อนลงมาจะเจอ อัพโหลด ไฟล์ กดเลยครับ
    5 จะเจอหน้าต่างเล็ก กดที่ Browse เพื่อเลือกภาพที่เราจะใส่ พอเลื่อกเสร็จกด อัพโหลดด้านข้าง พอเสร็จก็ปิดหน้าต่างนี้ได้เลย
    6 ทีนี้มันจะกลับมาที่หน้าเดิม เลื่อนลงมาข้างล่าง กดส่งข้อความได้เลย เป็นอันเสร็จเรียบร้อย

ลองทำดูแล้วกันนะครับ ยินดีต้อนรับครับ

17. ยินดีที่รู้จักคับ

18. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา ช้าไปหน่อยแต่ยังงัยก็ยินดีต้อนรับครับ :)

19. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ดีครับ ผม

20. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ เมื่อก็ก่อนก็อยู่แถวนั้นเหมือนกัน

21. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  22. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ดีคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้