ไปเคาท์ดาวน์ที่ไหนกันมาบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย AOFMOTORSPORT, 1 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    สนุกกันป่าวครับ

ยังไงก็ HAPPY NEW YEWR 2010

มีความสุขมากๆนะค้าปป๋ม

2. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    เซลทรัลเวิล คนเยอะมากกกกก

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    บ้านญาติ ริมแม่น้ำเจ้าพระยา

4. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    บนถนนทางหลวงหมายเลข 4056 นราธิวาส - สุไหงโก-ลก ครับ ร่วมกับ ปืน - หมวกเหล็ก และ เสื้อเกราะ ครับ ขอให้ทุกคนแคล้วคลาดปลอดภัยนะครับ เมื่อคืน นราธิวาส เหตุการณ์สงบครับ แลกมาด้วยความอดหลับอดนอนของกำลังพลทุกนาย :cool:

5. ไปแหลมแท่นมาครับ คนเยอะเหมือนกัน

6. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    เหงาๆอยู่บนเตียงคนเดียว :cry::cry::cry:

7. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ไปบ้านเพื่อนแฟนคร้าบ

โตครเมาเลยคับ

ตอนนี้ปวดหัวโครตๆๆๆ 555:D:D:D

8. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    ไปบางแสนมาคนเยอะคับ

9. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    บ้านแฟนครับ ไปไกลไม่ได้ ด่านเยอะโครตๆ ตอนนี้หัวหมุนอยู่เลย อิอิ

10. assi

assi Member VIP

212
    3
    18
    แฟนผมชวนไปวัดสระเกศครับ แล้วกลับมาต่อที่บ้าน

สวัสดีปีใหม่เพื่อนชาว RC ทุกท่านครับ

11. DEMON009 de HYUNDAI CLUB

DEMON009 de HYUNDAI CLUB New Member Member

20
    0
    0
    ที่ Melbourne ครับ
    กลางฝนกันเลยล่ะ พายุเข้าพอดี ทั้งฝรั่งทั้งนานาชาติ เต้นกันกลางฝนเลย
    มันส์ดีแท้:D

รูปแรกถ่ายจากอพารืทเม้นท์ตอนสามทุ่ม พายุกำลังเริ่มเข้า เมฆดำคืบคลานเข้าปิดท้องฟ้า
    รูปที่สอง พลุถูกจุดขึ้นตอน00.00น. ของวันที่1ม.ค.53(ตามเวลาไทยก็ 20.00น.) กลางฝนตกพรำๆครับ ฝรั่งจูบกันข้ามปีเพียบเลย

12. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    วัดสระเกตุ & ลานพระรูปทรงม้าครับ

13. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เห็นรูปข้างบนแล้ว แอบคิดถึง
    ปีนี้ไปดูพลุที่แม่น้ำเจ้าพระยา คับ

14. platongtato

platongtato New Member Member

118
    4
    0
  15. carconnection

carconnection New Member Member

55
    2
    0
    เซนทรัลเวิล ไปจองโต๊ะตั้งแต่4โมงคนเยอะมากแต่มันดี + หาแท็กซี่โครตยากต้อง+เพิ่มให้แม่งอีกถึงจะไป ^^'

16. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    ที่บ้านเรยยยย เหงา

17. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ยังเมาาอยู่เลยครับ ยิงปืนมันส์เลยเมื่อคืน

18. B'man

B'man New Member Member

67
    2
    0
    ไปบ้านเพื่อนที่ ตจว มาครับ

สนุกมากมายๆ
    เพราะกลัวๆในเมืองเห็นว่าอันตรายก็เลยเลี่ยง แถมคนเยอะด้วยย

Happy new year ทุกคนด้วยนะครับ
    ไม่เจ็บไม่จน ^^

19. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    ไป RCA เหมือนทุกๆ ปีค่ะ

20. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ไปมึนอยู่ SNOP คับ ^^

21. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    เรื้อนอยู่ R1 ครับ

22. อยู่บ้านค่า...

นั่งจัดห้องเพลิน....ข้ามปีเลย

ป.ล. ตอนแรกว่าจะไปสวดมนตร์ข้ามปี...แต่ท่านพ่องอล..บอกจะให้พ่ออยู่บ้านคนเดียวหรอ

เลยคิดว่าถ้าจะไปไหว้พระข้างนอกแล้วปล่อยให้"พระในบ้าน"นั่งเหงา....ก้ "อยู่กับพระในบ้าน"ดีกว่า

ป.ล. ทุกปีที่ผ่านมาก็ออกไปเฮฮาปาจิงโกะกะเพื่อนตลอด..แต่ทำไมปีนี้รู้สึกอยากอยู่กะที่บ้าน..หรือว่า"แก่แล้วเนี๊ยะ"

ป.ล. สุขสันต์วันปีใหม่นะคะ....เริ่มต้นปีใหม่ ด้วยการทำสิ่งดีดีกันดีกว่า....

ขอให้ทุกคนมีความสุขมากมาย สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ คิดการใดก้สมปรารถนานะคะ

เฮงๆ กันถ้วนหน้าจ้า

อยู่บ้านเหมือนกัน.....ไม่เหงาหรอกๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. หน้าบ้านครับ เละเทะจริงๆ หิหิ...

24. Speytro_Karn

Speytro_Karn Member Member

245
    8
    18
    แจ่มมากครับ ขอบคุณครับ :D

25. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    กินที่บ้านก่อนครับโทรเช้คเหล้าแล้วไป นัวอยู่ที่โซฟาโน่จนถึงตี3 แล้วไปกินต่อที่ร้านข้าวต้มกวงครับ ถึงบ้าน 7 โมงเช้าเพิ่งจาตื่นนนนเนี่ย

26. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    พัทยา CTW ฟิวเจอรังสิต

3ที่เลย นอนดูทีวีอยุ่บ้าน

27. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    บางแสนคนเยอะมากๆ

28. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    อยู่บ้านคราบ แบบเหงาๆๆ

29. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    ดอยอ่างขางห๊ะหนาวโข

เกาะซ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้