เมื่อคืน!! ถนนสุขสวัสดิ์ ตาย 1

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Ea"RT"h, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เวลาประมาณตี 2 กว่าๆ

เกิดเหตุการณ์รถชน มีคนตาย 1 คน

จากที่อยู่ในที่เกิดเหตุแล้วฟังพวกกู้ภัยเค้าพูดกัน

เหตุเกิดจากมี Cefiro สีเทาคันนึง ขับมาอย่างเร็วและเสียหลักไปชน มอเตอร์ไซค์ กระเด็นไปอยู่ในเกาะกลางถนนตายคาที่ สภาพรถมอเตอร์ไซค์เละสุดๆ

สภาพรถ Cefiro ก็เละสุดๆเช่นกัน

ขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นครับ

2. pongAE

pongAE New Member Member

9
    0
    0
    ไปที่สนามดีกว่าครับ

3. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
    ไม่อยากให้เกิดอุบัติเหตุอย่านี้เลย

จะวิ่งกันก็ไปสนามดีกว่าครับ

---------- Post added at 10:52:18 ---------- Previous post was at 10:52:01 ----------

ไม่อยากให้เกิดอุบัติเหตุอย่านี้เลย

จะวิ่งกันก็ไปสนามดีกว่าครับ

4. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    เสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยคับ

5. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    เสียใจด้วยคับ

6. sweet@egg

sweet@egg New Member Member

100
    1
    0
    เสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยครับ

7. เสียจัยด้วยคับ

8. sinevo

sinevo New Member Member

14
    0
    0
    เสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยคับ

9. พัฒพงษ์

พัฒพงษ์ New Member Member

39
    1
    0
    เสียใจด้วยคับ...ไม่น่าเลย - - "

10. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    เสียใจกับผู้เสียชีวิตด้วยครับ จำไว้เป็นอุทาหรณ์ครับ

11. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    RIP คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้