หมู่บ้านกระสุนตก

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย kaltech, 1 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kaltech

kaltech New Member Member

141
    1
    0
    พาแฟนมาหาแม่ยาย ที่เพชรบูรณ์อำเภอเล็กๆเงียบสงบชื่อหนองไผ่ ก็อำเภอเดียวกับที่อนันต์ บุนนาคสามีอ้นศรีพรรณมารถคว่ำนั่นแหละครับ ขับแอคคอร์ดงูเห่ามาครับ จอดรถหน้าบ้านริมถนน ตื่นเช้ามา แม่ยายกวาดหน้าบ้าน เจอลูกระสุนตกอยู่ที่พื้น ผมเลยมาดูที่รถ อ้าวมันลงมากระโปรงรถเรานี่หว่า เป็นรูเลยแต่ไม่ทะลุ ถ้าตกเขยิบเข้ามาหน่อย คงโดนกระจกทะลุลงคอนโซลแอร์แบคฝั่งผู้โดยสารพังแหงง พี่บอกแฟนถ้าเรานอนห้องข้างถนน แล้วมันยิงเข้าบ้าน มาตกตรงที่เรานอนจะเป็นไงนี่ เมื่อสองเดือนก่อนแมวกัดกัน ตกทะลุหลังคาอะคริหลิกตกลงมาบนกระโปรงรถ ที่เดียวกันเลย กลับถึงกรุงเทพแล้วเด้วจะลงรูปปลากรอบให้ดูนะไม่มี card reader ตอนนี้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มกราคม 2010
  2. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    มันเคยมีข่าวว่าตกลงมาโดนคนตั้งหลายครั้งละนี่งับ
    ตายมั่ง รอดมั่ง อันตรายเกินไปจิง ๆ งิ เอามาเล่นซิซั้ว

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    แต่ยังไงก็ยังมีความโชคดีบนความโชคร้ายครับพี่ ที่ไม่โดนคนอะครับ ยังไงกลับถึงบ้านปลอดภัยนะครับพี่

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    กำ ยิงกันมาได้คนเรา จุดพลุก็อันตรายแระ นี้เล่นยิงขึ้นฟ้าเลย T T

5. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ถือว่าฟาดเคราะห์ไปละกันคับพี่

ขอให้ปีนี้เฮง เฮง เฮงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้