หางหลังทรงสูงแท้ดูไงคับขอบคุนคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย golf1908za, 3 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf1908za

golf1908za New Member Member

73
    4
    0
    ของเท้กับของปลอมดูไงอะคับขอบคุนคับบบบ

2. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    ดูข้างใต้ครงที่ยึดน๊อตจะมีโลโกฮอนด้านพิมพ์อยู่ชัดเจน ตัวหนังสือคมสวย

ของปลอมส่วนใหญ่ก็เป็นไฟเบอร์งานหยาบๆทั่วไป

3. อ้วน_อ้วน

อ้วน_อ้วน New Member Member

26
    0
    0
    ไม่เจอนานเลยนะครับพี่ golf รถไปถึงไหนแล้ว
    วิ่งกี่วิแล้วครับ

4. Nong EK_Club Chaing Mai

Nong EK_Club Chaing Mai New Member Member

7
    0
    0
    ใส่แล้วสวยคับ

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ของแท้ดูได้จากข้างใต้ตรงที่ยึดน๊อตจะมีตัวหนังสือ honda ให้เห็นกันชัดๆครับพี่น้อง

6. อยากได้คับหางหลังทรงสูง ถามนิดคับใส่ LEV ได้ป่ะคับ พี่น้องใครมีขอราคาพอดีๆนะคับ 086-8102228

7. golf1908za

golf1908za New Member Member

73
    4
    0
    พมมีอยู่คับแต่ไม่แน่ใจว่าแท้หรือเปล่าคับ ขอบคุนทุกคนนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้