เดินทางท่องเที่ยวปีใหม่เมาๆๆๆไม่ขับน๊ะครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 30 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ใครที่เดินทางช่วงนี้ก็ระมัดระวังกานหน่อยน๊ะครับ เมาๆๆๆอย่าขับน๊ะครับ ขอให้ทุกท่านเดินทางปลอดภัย ไปเที่ยวไหนก็ถ่ายรูปมาฝากบ้างเน๊อ Happy New Year ล่วงหน้าเลยแล้วกาน:D

2. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    happy new เยีย ครับ ยังงัยผมเมาแล้วจะไม่ขับนะครับ แต่จะซิ่งแทนการขับแบบปกติ ^^

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ช่ายซี้ๆ รถเค้ามะแรงนี่ ตอนนี้วิ่งแบบตะแคงอยู่ค้าบบบบบ เหอๆๆ

4. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    เมาไม่ขับ แล้วจะกลับยังงัยกันละค้าบพี่น้อง
    555+
    อ่ะล้อเล่งหน่า
    รู้ว่าจะเมาจัด ก็นอนมันที่นั่นละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้