สอบถามเรื่องโช็คหน่อยครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย JaaO_U12, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JaaO_U12

JaaO_U12 New Member Member

352
    0
    0
    สวัสดีครับพรี่ๆๆ รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ

คือตอนนี้โช็คคู่หน้าผมมันแข็งเกิน (เพราะการตัดสปริงของผมเอง)

ผมคิดว่า จาเปลี่ยนโช็คพร้อมสปริง คู่หน้าใหม่เลยดีหรือป่าว

หรือว่า จาเอาโช็คเดิม ไปอัดกึ่งแก๊สกึ่งน้ำมัน แล้วเปลี่ยนสปริงโหลดใหม่ใส่แทนดี

แล้วถ้าเปลี่ยนโช็คพร้อมสปริง มีตัวไหนแนะนำไหม

รบกวนหน่อยนะครับพรี่ๆๆ แบบว่าพึ่งเปลี่ยนเครื่องใหม่น่ะครับ

กลัวช่วงล่างมันจาม่ายไหวอ่ะครับ (SR20de) ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับพรี่ๆๆ

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ความรู้สึกดี.........ของแต่ละคน.......ไม่เหมือนกันอะครับโอ๋.........ว่าแบบไหนดีแบบไหนไม่ดี.......
    ผมอาจจะว่าดีสำหรับผม............แต่อาจไม่ดีสำหรับคุณ..........
    สำหรับผมต้องดูที่งบประมาณอะครับ.........ว่าสามารถทำได้แค่ไหน..........มีน้อยทำน้อยมีมากทำน้อยเอาไว้ทำอย่างอื่นครับ อิอิ

---------- Post added at 00:21:57 ---------- Previous post was at 00:21:43 ----------

ความรู้สึกดี.........ของแต่ละคน.......ไม่เหมือนกันอะครับโอ๋.........ว่าแบบไหนดีแบบไหนไม่ดี.......
    ผมอาจจะว่าดีสำหรับผม............แต่อาจไม่ดีสำหรับคุณ..........
    สำหรับผมต้องดูที่งบประมาณอะครับ.........ว่าสามารถทำได้แค่ไหน..........มีน้อยทำน้อยมีมากทำน้อยเอาไว้ทำอย่างอื่นครับ อิอิ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D หนึบๆ ดึ๊บๆ.................... :confused: ภาษาเทพ.......

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ..........................................คิดถึงเทพอะ..........

5. JaaO_U12

352
    0
    0
    ขอบคุณครับ คุณพรี่นิวๆๆ มากมายเลย อิอิ

6. JaaO_U12

352
    0
    0
    แล้วถ้าผมต้องการเปลี่ยนเป็นโช็คแต่ง พอจาแนะนำโช็คคู่หน้าหน่อยได้ป่าวอ่ะครับ ขอแบบนิ่มๆหนึบๆ

หรือขอสอบถามความคิดเห็นพรี่ๆหน่อยว่า ควรจาเล่นโช็คแบบไหน ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งครับ

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    Shock ที่มี Character แบบนุ่มหนืด ส่วนใหญ่จะเป็น Shock น้ำมัน(ล้วน)
    อ่ะครับ...........

:D

8. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    อยากได้โช็ค นี่ห้อ กุ๊ก อะ......

9. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    สงสัยโดนเอาไปทำมวลสารแล้ว :D

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: ยี่ห้อบ้าไรเนี่ย..... :D:D:D

:rolleyes: อิอิ
    เห็นแว๊บบบบบบบบบบบๆ

11. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    แข็ง นุ่ม หนึบ............. แล้วแต่ฟิวของคน แต่ละคนชอบไม่เหมือนก้านนนนนนนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้