บรรยากาศ "แข่งกระป๋อง2009" .....

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย PONG DMAX, 23 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    วันนี้นักแข่งที่ลงชื่อไว้มากันตรงเวลาพร้อมเพรียงมาก....
    แถมมี เฮียบี มาร่วมสร้างความมันส์ในครั้งนี้ด้วย....:D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    โฉมหน้าบรรดาตัว แสบๆคันๆทั้งหลาย....:D

3. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เบียด บัง ดัน แซง กัน "ฮาตรึม" ....:D
    กล้องระดับ OTOP นะคับเลยมะค่อยชัด....ขอ อภัย....:D

4. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    จบจากความมันส์ ต่อไป ก็ต่อด้วย คุยกันมันส์.....:D
    ดูเวลาเลิกกลับบ้านเอาละกัน....อิอิ ....:D:D:D

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณผู้เล่นทุกท่านคับ ถ้ามีโอกาส เราจะได้พบกันอีก อิอิอิ......

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D

7. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    รูปนี้มัน.......Razing line &&& zizeline นี่หว่าาา

Pitt work แม่งก้อบิ้วกานจัง ,,,แคมนอก ,,,,,,,,ทวินแคมมม

ช่างหย่ายย ดีทีเอม บอก ,,,,,,,,,,แคมฮ่องโคงงง

ระสุดท้ายม่ายมีไค ไปเปลี่ยนลูกสูบ กันเรยยย:cry::cry:
    :cry::cry::cry::cry::cry:

ผมไปแบบชี้ช้ำๆ คนเดียวดีฝ่า แคมโอทอปกุ ,,,,แคมมหาดไท $ $นี่แหละใช้ง่าย แรงงง ทนนน

$ รีบกลับมาหา นายพลโอกาโมโต้

ไปล่ะ!!!!!!!!!!!
    :mad::mad::mad:

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused:

9. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    กำ พลาดๆๆๆ อดเจียรแคม เปลี่ยน แหวนบาง เรย อ่าาาา

10. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    อัพเดทสุดๆ เลยนะพี่ชาย อิอิอิอิ

11. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    มันส์พะยะคะ

12. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    กล้องป๊อกแป๊กผมมันห่วยครับ ภาพเบลอหมดเลย
    เกมนี้ฮาตรึม เสียดายช๊อตหน้าปราสาทของ อ.เจ๋งถ่ายไม่ได้

13. aoi dracula

63
    2
    0
    เปิดสนาม

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    LOLLOLLOLLOLLOLLOLLOLLOL

แน่นอนอยู่แล้ว....:D:D:D:D

มีโอกาสได้เรียนรู้จากชาวรถเช่ามือเก่า ขอบคุณคับ....:D

15. aoi dracula

63
    2
    0
    โอ๊ย...ขอโทษครับ ภาพไม่ไป เดี๋ยวจัดการให้เรียบร้อยก่อนค่อย Post ให้นะครับ

16. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ด่วนเลยคับ กระทู้นี้ วัยรุ่นมันเยอะ......:D:D:D:D:D

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เมื่อวานผมมะเห็น ลุงหมี เลยอะคับ เค้ามาสนามรึป่าวคับ พี่ๆน้องๆ....อิอิ

18. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    เยี่ยมๆๆ หนุกหนานกันไปครับ

19. aoi dracula

63
    2
    0
    555...รอหน่อยซิครับคุณโป้ง
    วัยชราอย่างผมมันทำอะไรช้า......เป็นปกติอยู่แล้ว(ช้า...แต่มีคุณภาพ)
    เดี๋ยวปิดงานก่อน โดนทวงต้นฉบับแล้ว...
    เอาไฟล์ภาพไปให้หมีซ่าช่วย Post แทนแล้วครับ
    รออีกนิดนะ !!
    :p:D:p:p:D

20. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ติดใจหละสิ....คราวหน้ามาบังกันใหม่คับ....:D

21. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    .ใครขี้เกียจ รอก็ ถึง แมท กะป๋อง วันพุธ หน้าที่นัดไว้
    หากคันไม้ คันมือ เมื่อไหร่ วันศุกร์ นี้ก็ได้นะ
    ฝากแอด msn ด้วยคับ
    patri_xx แอด ฮอดแมวดอทคอม

22. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ขำกร๊าก ยิ้มจนหน้าเมื่อย แต่ว่ามันส์สุดยอด

บอกแล้วว่าในสนามผมเปลี่ยนหน้ามือเป็นซ่นเท้าได้ในพริบตา แต่ออกมาไม่มีโกรธ 5 5 5

เอามันส์ครับ ครั้งหน้าเอาใหม่แต่จะลงไปอย่าลืมเช็คราคากลางกันก่อน ถ้าจำไม่ได้เดี๋ยวพิมพ์ติดไว้ตรงพวงมาลัยเลย

ช้ำรักมาช้าเลยอดได้ร่วมมันส์ด้วยกันเลยจ้องแต่จะไปเปลี่ยนลูกสูบอย่างเดียยว พี่หมูกโตรถดันเสียซะก่อนนี่ ไม่งั้นมันส์แน่ คราวหน้าแล้วกันครับ เจอกันใหม่

ปล. ขึ้นบอร์ดไม่ถึงวันร่วงไม่ว่า หลุดไปเจอหลุมนี่สิ เสียววาบๆ

23. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เสียดายวันศุกร์ไม่อยู่ เดี๋ยวส่งมือใหม่ ย77 กับ ก7766 กับ ต3344
    ลงไปหัดเล่นกระป๋องด้วยนะ

24. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    วิ่งไปบรื่อๆๆๆ สะดุดหัวแทบคว่ำ ไม่เป็นไรคราวหน้าเอาใหม่ๆๆ:D

25. pat_

275
    1
    0

ยินดีคับพี่ ...... แต่ว่ามาหัดเล่น นี่ยังไงๆๆ อยู่นา

26. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    เอาบรรยากาศในกล้อง น้าอ๋อยมาให้ดูคับ กล้องปัญญาอ่อน เลยได้แค่นี้ ไว้คราวหน้าจะแก้ตัวให้ใหม่คับ ผม
    ลุงโป้งฝากไว้ก่อนนะ...แล้วจะมาทวงคืน;)

27. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    ครั้งหน้าไม่พลาดแน้ลุงโป้ง อิอิ:cool:

28. pat_

275
    1
    0

น้าตู่ ......... หาอาไรกินระหว่างทางหรือนั่น

29. pat_

275
    1
    0

อ่านเข้าใจเกือบทั้งหมด .... เสียเวลาตีความอยู่ 5นาที

ติดอยู่ตรง แคมโอทอบ ??? แคม มหาดไท ??????

คือไรฟะ ...... กู งง

กะทู้วันนี้วิ่งดีจัง

30. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

ภาพมันฟ้องความประสงค์ร้ายนะเนี่ย พี่โป้ง

ปล.ยังไว้อาลัย ไมเคิ้ล แจ็คสัน อยู่ครับที่สนามมีเพลงให้ฟังด้วย :D แถมได้ไปมูนวอล์คในหญ้ามาอีก :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้