พี่กบมือพองครับพี่น้อง....... ช่วยเข้ามาดูอาการกันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เรื่องมันมีอยู่ว่าเมื่อคืนผมไปกินเหล้ากับพี่กบ ณ ร้านอาหารแห่งหนึ่งซึ่งมีเด็กเชียร์เบียร์น่ารักมาก (อันนี้คอนเฟิร์มครับ) น้องเค้าเรียนอยู่สวนสุนันทา น่ารักขนาดที่พวกผมนั่งกินเหล้ากันอยู่สองคน พี่กบทนไม่ไหวต้องสั่งเบียร์มากินกับเหล้าครับคิดดูเหอะพี่น้อง :D:D

น้องเดินมาคุยด้วยเป็นระยะๆ พี่กบก็คุยโน่นคุยนี่ไปตามเรื่อง พอดีอากาศที่ร้านค่อนข้างหนาวครับ เป็นร้าน open air แต่อากาศเมื่อคืนเย็นมาก กินกันไปสักพักพี่กบก็ควักผ้าเช็ดหน้าออกมาไปแนบกับหม้อไฟใส่ต้มยำบนโต๊ะ :eek::eek:

ไอ้ผมก็นึกในใจ ฉิบหายแล้ว กินเหล้ากับเบียร์นี่มันเมาเร็วโว้ย กรูจะแบกพี่เค้ากลับไหวไม๊วะเนี่ย!!!!

แต่เรื่องมันกลับตาลปัตรครับ ปรมาจารย์กบใช้ความหนาวเย็นเป็นใจแสดงความเป็นสุภาพบุรุษ เอาผ้าอุ่นๆ ให้น้องจับคลายความหนาวเย็น :cool::cool:

สุดตรีนครับพี่น้อง!!! ได้ผล น้องเดินมาคุยด้วยโครตบ่อย ส่วนผลจะเป็นยังไงต่อไปต้องติดตามตอนต่อไปครับ คาดว่าพี่กบคงไปบ่อยแน่ๆ

แต่ช่วงนี้พีกบเค้ามือพองครับ:D:D:D:D

2. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ที่ไหนๆๆๆๆบี๋.

มันที่ไหนครับ..:D:D:D:D:D:D

3. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    โทรชวนด่วน

4. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พี่กบ เนียน หรือพี่กบ สุภาพบุรุษ หรือ พี่กบ แผนสูงดีครับ สงสัยต้องเรียกป๋าอีกคนแล้วครับ

5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    น่าร๊ากขนาดไหน ค๊าฟเพ่ !!!

อยากเหนมากๆๆๆ !!!!

ปล.
    เพ่กบ .....

ไม่มีไรคับ !!!

555

6. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    อ้าว ไหนๆก็เสียภาพความเป็นคนนธรรมโ มะธรรมโมแล้ว จัดไปอย่าให้เสีย

7. nunjung_150

nunjung_150 New Member Member

7
    0
    0
    อย่างงี้ต้องขอไปด้วยแล้วครับบ
    เด็กๆ ชอบโคโยตี้:)

8. barague

barague Guest

0
    0
    0
    เอ้าหมดกันพี่กบ(ทรงสิทธิ์) เสียอาการทรง(ตัว)ไปเลยเป็นรัยมากมั้ยคับ นอกจากมือพอง,หัวจัยพอง(โต)แล้วอย่างอื่นพองรึเปล่าคับรีบไปหาหมอซะนะ เดี๋ยวมันจาอักเสบสงสัยต้องไปพบหมอศิริราชซะหล่ะมั้ง ว่าแต่มือพองเนี่ยจาขับรถด้ายหรือคับเวลาไปหาน้องเค้าน่ะหรือว่ามีคนที่บ้านขับไปส่ง(นอกเส้นทาง)แล้วต่อ taxi อีกทีอ่ะคับเอิ๊กๆๆๆ.

9. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    หมดกัน อัยการของพวกเรา

แต่ก็ดีแล้วครับที่พี่แก ยังสนใจผู้หญิงอยู่คับ

10. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    โอ้โห พี่ๆ หูดำกันหมดเลยนะเนี่ย ผมไปด้วยดิ 555+ ล้อเล่นคับ อิอิ

11. barague

0
    0
    0
    โอ้ย!อย่าว่าแต่หูดำเรยคับ ป่านนี้คงจาหูตึงกานหมดแล้ว เพราะโดนตบบ้องหูน่ะมือพองม่ายพอแถมหูยังตึงอีกต่างหาก เฮ้อ!น่าสงสารนะเอิ๊กๆๆๆ.

12. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ตกข่าว พึ่งจะเข้าใจ

13. barague

0
    0
    0
    อ่ะเจอแระ กราทู้ที่คัยบางคนถามหา เรื่อง"แฉ" เนี่ยขอให้บอกหนูช้อบ ชอบ ว่าแต่ยาพ่นเนี่ยคนที่ใช้ระดับ GRAND นำหน้ากะอายุ 70 UP ขึ้นไปทั้งนั้นม่ายช่ายเหรอ น่าจาเปนยาพ่นให้เหยื่อสลบซะล่ะมากกว่านะ เอ! รึว่าจาพรากผู้เยาว์เฮ้อๆๆๆๆซะแร้ววะเนี่ย แผนสูงๆจิงเรยนะพี่กบขี่เต่า...

14. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    meetinq ๆ
    ไปด้วยๆ

---------- Post added at 12:09:19 ---------- Previous post was at 12:09:04 ----------

meetinq ๆ
    ไปด้วยๆ

15. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    น่ามีกล้องวงจรปิดจับภาพไว้นะครับ จะได้เอาไปออก เรื่องจริงผ่านจอ หัวข้อว่า 'ชายผู้ใจบุญ' :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้