วันนี้ไปเดินเชียงกง ได้อะไหล่ 623 ติดมือมาด้วย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 5 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    บางนาวันนี้เงียบดีครับ เดินสบายกว่าทุกวัน มีเวลาหาอะไหล่ได้เต็มที่
    เลยได้กลอนประตูหลังขวามา 1 ชิ้น, เสาอากาศ 1 ต้น, โลโกฝาท้าย ตามรูป

1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เอามาโชว์หรือขาย

2. เอามาโชว์ครับ (กลอนประตูหลังขวาผมเสีย)
    ส่วนเสาอากาศ และโลโกฝาท้าย จะเก็บไว้เป็นอะไหล่ แต่ถ้าใครต้องการ
    โทรมาคุยได้ครับ (อยากให้เอาไปใช้นะครับ ไม่อยากให้เอาไปเก็งกำไรต่อ อิ... :D)

3. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    อยากได้เสาอะคับพอดีเสาผมเฟืองมันรูดดด

4. ตอบคุณ leksuthat

คุณ leksuthat ถ้าสนใจติดต่อมาสอบถามรายละเอียดได้ตามเบอร์โทรที่ลงไว้
    ในข้อมูลส่วนตัว ที่อยู่ด้านซ้ายมือของกระทู้ผม ยินดี ยินดี ที่ได้รู้จักครับ...:p

5. leksuthat

71
    0
    0
    ขอบคุณมากคับผม เดี๋ยวรอปรึกษาพี่ๆๆในคลับแปปว่าจะซ่อมหรือซื้อดี

6. ยินดี ยินดี ครับ... แต่เท่าที่ผมทราบถ้าเฟืองในเสาอากาศรูดดด เนื่องจากขาด
    ซ่อมลำบากครับ... ลองดูนะครับ ถ้าซ่อมไม่ได้จริงๆ ไม่ต้องห่วงครับผมเก็บไว้ให้... :)

7. leksuthat

71
    0
    0
    คับผมขอบคุณคับ

8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พี่เล็กน่าซ่อมนะ เพราะผมจะเอาไว้ใช้เอง หุหุ

9. leksuthat

71
    0
    0
    เอมอารทูไม่ต้องใช้หรอก ติดจานดาวเทียมไปเลย

10. จบเรื่องเสาอากาศ

สรุปเสาอากาศ ตามรูปนั้น ขายให้คุณluksuthat แล้วครับ

11. studee

studee New Member Member

20
    0
    0
    อยากได้โลโก้หลังอ่าครับ

อันหน้ายังหาไม่ได้เลย โดนพวกงัดไปซะงั้น

ตอนนี้ไม่มีทั้งหน้า-หลังเลย

---------- Post added at 21:28:41 ---------- Previous post was at 21:28:24 ----------

อยากได้โลโก้หลังอ่าครับ

อันหน้ายังหาไม่ได้เลย โดนพวกงัดไปซะงั้น

ตอนนี้ไม่มีทั้งหน้า-หลังเลย

12. ตอบ คุณstudee ครับ...

โชคดีแล้วครับ คุณstudee เมื่อวันก่อนผมไปเชียงกงได้กระจังหน้ามาอีก (ตามรูป)
    View attachment 1513144
    View attachment 1513145
    ตอนนี้ผมมีโลโก้ทั้งหน้า และหลังเลยครับ...ถ้าสนใจติดต่อมาตามเบอร์ด้านซ้ายกระทู้ผม (อยู่ในข้อมูลส่วนตัวครับ) ผมทิ้งเบอร์ไว้เพื่อโทร.คุยกันครับ

13. UP...

UP...ครับ เผื่อคุณ studee จะสนใจครับ

14. studee

studee New Member Member

20
    0
    0
    อ้าว ผมเพิ่ง pm ไปเมื่อวานอ่ะครับ

15. ตอบคุณ studee ครับ...

Mail yahoo ผมมีปัญหาครับเปิดไม่ได้มา 4 วันแล้วครับ.. :confused:.
    ฝากเป็นMail : [email protected] แทนนะครับ :p

ตอบคุณ studee ครับ...

ผม pm รายละเอียดให้แล้วครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้