ผม ขอฝากตัวด้วยอีกคนนี่รถผมคับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย พิท, 29 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พิท

พิท New Member Member

16
    0
    0
    พอไหวมั้ยคับ

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวัสดีครับคุณพิท รถสวยมากเลยนะครับ:)ผมไม่เคยเห็นแบบแวนไฟหน้ากลมเลยครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ อย่าลืมลงชื่อในกระทู้สมัครสมาชิกใหม่นะครับ:) เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ:)

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ รุ่นนี้หายากนะครับเนี๊ย รถสวยมากครับ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับ ที่วันนั้นเจอกันแล้วที่ร้านครัวพฤกษา เสียดายรีบกลับก่อน รถสวยดีครับ เครื่อง 4S ด้วยนี่ เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้