หาอู่แปลงเบรคจ๊า......

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BENZE30, 31 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BENZE30

BENZE30 New Member Member

3
    0
    0
    ไม่ทราบว่าแถวบางบัวทองกับพระราม5 มีอู่ไหนรับแปลงเบรคมั่งครับ
    อยากได้อู่ที่ทำงานแล้วจบ พี่ๆช้วยแนะนำหน่อยครับE30จะลงSKY

2. KUROKAWA

KUROKAWA New Member Member

70
    1
    0
    รับทำคับแต่อยู่แถวแจ้งวัฒนะอะคับ รับประกันงานเนียนและจบ

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    081-668-0081 พี่วี อยู่สวนผัก ตลิ่งชันคับ

ปกติพี่เค้าเน้นทำเครื่อง แต่ว่าเรื่องเบรกก็แปลงได้จบและเนียนเช่นกันคับ ลองคุยดูคับ

4. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
  5. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    พี่วี ใจดี คุยง่าย และ เป็นกันเองมาก ๆ คับ
    ชอบ ๆๆ ^__^

6. BENZE30

BENZE30 New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ๆ ^^

7. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ลองดูครับ อู่ CM motorsport แถวประชาชื่นนี้ก็ทำดีนะครับแล้วเค้ารับประกันย์งานด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้