เชิญชวนเพื่อนพ้อง น้องพี่ มีกินเลี้ยงปีใหม่ที่ dangsticker

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย speedexteme, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    ชวนเพื่อนพ้อง น้องพี่ทุกท่าน ใครอยากมาแจม ทำความรู้จักกัน ยินดีครับ เพราะเพื่อนๆ ใน rcweb หลายท่านก็มากันตามประสาคนเล่นรถ ที่ลงโพสไม่ใช่อ่ะไร ไม่รู้ว่าเพื่อนคนไหนไปต่างจังหวัดบ้าง เชิญทั้งเพื่อนใหม่เพื่อนเก่า คับ ใครไปก็โทมาบอกได้นะคับ 087-087-1717 หรือตอบไว้ในกระทู้ จะได้นับคนถูก (มีข้อแม้ว่า แถวบ้านใครมีอะไรอร่อยต้องเอามา 1 เมนูมาแบ่งๆกันกิน)
    ใครอยู่กรุงเทพไม่ได้ไปไหนก็มานะ 555+
    ไม่จำกัดนะจะเปนลูกค้าจากร้านไหนเราไม่ว่าจ้า เปนเพื่อนกันก็ยินดี
    แต่จะจับฉลากมั้ย คงต้องถามเพื่อนๆ แล้วล่ะ
    ภาพประกอบ ทางพ่อ dangsticker ลงทุนซื้อบ้านข้างๆเพื่อจัดสวนให้เลยนะเนี่ย
    (ล้อเล่นครับ ปีหน้าที่ร้านขยายหลายแผนก ยังเปิดร้านก๋วยเต๋ยวต้มยำกุ้งแม่น้ำด้วย
    เลยต้องขยายที่อยู่ด้ลย สวนสวยๆจัดโดยสวนนงนุชพัทยา รับรองปาร์ตี้สนุกแน่นอน
    วันที่ 30 ครับ 4 โมงเย็นเป็นต้นไป

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    โห มีโปรแกรมตลอด กิจกรรมแน่นๆเลยครับ เยี่ยมๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2009
  3. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เยี่ยมไปเลยครับอาท ตอนเอารถไปทำเห็นยังอยู่ในขั้นเจรจาขอซื้อบ้านหลังข้างๆ อยู่เลย ในที่สุดก็ได้เปิดร้านจนได้นะครับ ขอแสดงความยินดีด้วยเลยครับ ได้การจัดสวนระดับสวนนงนุช ลูกค้าเจ้าประจำของทางร้านมาช่วยด้วยแบบนี้ สวยงามน่านั่งแน่นอนเลยครับแบบนี้

4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    โหสั่งต้นไม้จาก สวนนงนุชเลยหร่อเนี่ย มาไกลมาก อิอิ
    สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าครับ
    ขอให้กิจการ ดีวันดีคืน ขึ้นๆไปอีกนะครับ

---------- Post added at 23:19:37 ---------- Previous post was at 23:19:22 ----------

โหสั่งต้นไม้จาก สวนนงนุชเลยหร่อเนี่ย มาไกลมาก อิอิ
    สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าครับ
    ขอให้กิจการ ดีวันดีคืน ขึ้นๆไปอีกนะครับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เยี่ยมเลยคับ คอยติดตามชมนะคับ

6. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    รวยใหญ่ เเล้ว ๆๆ ๆ ๆๆ

ขอให้รวยวันรวยคืนเเบบนี้ เสมอไปนะพี่ หวัดดีปีใหม่ครับบ

7. speedexteme

233
    7
    0
    ขอบคุรทุกท่านจ้า แล้วจามากานมั้ยล่ะทุกคนๆๆๆ

8. สวนสวยๆจากสวนนงนุชเลย..........คงไม่มีโอกาสได้ไปใช้บริการเรื่องสติกเกอร์งั้นรอใช้บริการก๋วยเต๋ยวต้มยำกุ้งแม่น้ำล่ะกันครับไกล้ๆแค่นี้เอง....

9. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    แหล่มเลย อิอิ

10. สวยงามครับ หิหิ...

11. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    เหอเหอ เตรียมที่จอไว้รอเลยยยยยยยยยยยยยยยยย ไม่พอแน่นอน

12. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    น่าไปด้วยจังเลย

13. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
  14. speedexteme

233
    7
    0
    มาเลยเชน เพื่อนๆที่อยากมาก็ลงชื่อในกระทู้เลยนะ ผมจะได้เตรียมอาหารเครื่องดื่มให้ครบ ลงเมนูเด็ดที่เพื่อนๆจะเอามาแจมด้วยนะ

15. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
  16. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    ยินดีด้วยครับ พี่อาร์ต แจ่มเลย

17. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ขยับขยาย ยินดีด้วยน่ะครับ วันนั้นไปติดสติ๊กเกอร์ ยังล้าง ๆ อยู่เลย :D

18. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ป๊า ดดดด ดด ด ดด ด . . . .

19. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    แว๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ

20. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    กิจกรรมดีดี อีกแล้ว

21. speedexteme

233
    7
    0
    มามั้ยๆๆพี่เส็ง งานเล็กๆ

22. speedexteme

233
    7
    0
    มามั้ยๆๆพี่เส็ง งานเล็กๆ ชิวๆนะ ใครมาลงชื่อเลย
    1. ตาเชนและเพื่อนๆ คอนเฟริม
    2.พี่ใหญ่ tein
    ใครจะมาอีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ลงชื่อนะๆๆๆ

23. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ยินดีด้วยครับว่าจะใปใช้บริการแต่ยังไม่มีเวลาเลยครับ.

24. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    อยากไปๆๆมั่ง แต่นอกจาก Accord ส่วนใหญ่ไม่ค่อยรู้จักใครง่ะ

25. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    อิจฉาจังเลย.. อยากได้สวนแบบนี้บ้าง ท่าทางสวนเสร็จแล้วคงสวยน่าดูเลยครับ :D

26. speedexteme

233
    7
    0
    DANGSTICKER

มามั้ยๆๆๆ ขำๆ เด๋วก็รู้จักกันเองล่ะๆๆๆ

27. speedexteme

233
    7
    0
    DANGSTICKER

มาๆๆๆๆๆ มาเลยพรุ่งนี้:D:D:D

28. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ไม่ รับ ปาก ขอ รับ พี่ ทั่น .. . .

ยัง ทำ รถ อยู่ เลย . . .

เมื่อ วาน ก็ ทำ ครัช ยัน สี่ ทุ่ม กว่า ๆ . .

คาด ว่า ปี นี้ คง ทำ รถ ข้าม ปี . . . ๕ ๕ ๕

29. demons_6670

demons_6670 New Member Member

42
    1
    0
    ที่ไหนครับอยากไปจังครับ

30. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เยี่ยมไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้