Merry Christmas & Happy New Year 2010

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Ea"RT"h, 24 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ปีใหม่นี้ ทุกนาที มีสุขศรี ชนเสรี ชาวไทย สุขดั่งฝัน
    ทุกข์ร้อนใจ โรคาภัย จงหายพลัน ทุกคืนวัน หลับฝันดี มีชัยเทิญ

เงินไหลมา เทมา พาให้สุข แสนสนุก ทุกนาที มิมีเขิน
    อยากสิ่งได ให้ไม่ขาด ได้แต่เกิน ช่างเพลิดเพลิน พาใจสุข ทุกทุกวัน

คิดการงาน สิ่งใด ให้สมจิต เนรมิตร สิ่งใด สมใจฝัน
    กิจการ งานก้าวหน้า สมใจกัน สุขทุกวัน โอลัลล้า.... สถาพร

พรหมลิขิต พัดพา มาหาคู่ ได้อุ้มชู ยอดดวงใจ ให้สมศร
    แอบรักใครขอให้ได้ ดั่งคำพร สมสมร ครองรักมั่น ทุกวันเอย

...............................

ขอมอบแด่ ทุกคนครับ

PeNgMaN ถูกใจสิ่งนี้
  2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เช่นกันครับ

3. หวัดดีปีใหม่คับ

4. .........ขอให้ทุกท่านในRCWEBไม่เจ็บไม่จนคร้าบ.........
    :):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    มีฟามสุขทุกท่านคับ

6. สุขสันต์วันคริสมาส แอนด์ ปีใหม่ค่า

มีความสุขกันมากมายถ้วนน้านะคะ

ใครออกต่างจังหวัด เดินทางดีดีเน้อ....

ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะ...อากาศเย็นนิดๆแล้ว...หุหุ

7. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ขอให้ทุกๆท่านมีความสุข ร่ำรวย สุขภาพแข็งๆแรงๆกันถ้วนหน้านะครับ :D

8. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ขอให้สิ่งที่ท่านอวยพร ย้อนกลับสู่ตัวท่านเช่นกัน

ปีใหม่ ไม่เจ็บ ไม่จน กันทุกคนนะครับ

---------- Post added at 16:42:49 ---------- Previous post was at 16:42:34 ----------

ขอให้สิ่งที่ท่านอวยพร ย้อนกลับสู่ตัวท่านเช่นกัน

ปีใหม่ ไม่เจ็บ ไม่จน กันทุกคนนะครับ

9. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    Merry Christmas

สวัสดีปีใหม่

// ขอให้มีความสุขทุกๆ ท่าน ทุกๆคน ร่ำรวยเงินทอง และปราศจากโรคภัยไข้เจ็บนะครับ //

10. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    มีความสุขๆมากๆทุกๆท่านครับ:)

11. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ

12. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    สวัสดีปีใหม่ค้าบบ เดินทางปลอดภัยกันทุกท่านนะครับ

13. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    ˛ •˚ • 。 ° • 。 • ˚ ˚ ˛ ˚
    ˛ 。° 。 ° 。˚ ˛ • ˚ ˚ ˛
    ★Merry★ 。 • ˚ ˚ ˛ ˚ ˛ • •
    。★Christmas★ 。 。° 。 ° ˛
    ˚˛ _Π_____ 。 ˚ ˚ ˛ ˚ ˛ •˛
    •˚ /______/~\。˚ ˚ ˛ ˚ ˛ •˛
    • ˚| 田田|門| ˚ ˛ ˚ ˛ •
    & Happy New Year 2010-BEST CHRISTMAS WISHES TO YOU

14. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0

15. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เช่นกันนะค้าบผม

16. pongzen

pongzen Member Member

99
    4
    8
    Happy Happy มีความสุขมากๆ ร่ำรวยเงินทองและชื่อเสียง ทุกๆ ท่านเลยนะครับ....

17. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    เช่นกันครับ

18. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เช่นกันคับ ขอให้มีความสุขกาย สุขใจ มีเงินใช้เยอะๆกันทุกท่าน สวยๆ หล่อๆ การงานก้าวหน้า ขึ้นไปๆคับ

19. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    สวัสดี ปีเสือ ค่า

ปีนี้ น่า กลัววว ว . . . จะ เสือ ไฟ ไหม เน้อ

ยัง ไง ก็ ระมัดระวัง อุบัติเหตุ . . ดู แล สุขภาพ กัน ด้วย นะ ค๊า

ขอ ให้ มี ความ สุข มาก ๆ ค่า . . ขอ ให้ รถ สวย ๆ แรง ๆ ขึ้น กั นทุก คน เลย นะ ค๊า

^______^

20. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    มีความสุขมากๆนะครับ ทุกๆท่าน แฮปปี้ๆทุกๆคนเลย

---------- Post added at 21:34:04 ---------- Previous post was at 21:33:40 ----------

มีความสุขมากๆนะครับ ทุกๆท่าน แฮปปี้ๆทุกๆคนเลย

21. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ขอให้ทุกท่านจงมีแต่ความสุขสมหวังและทีมงาน RacingWeb ด้วยครับ

22. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    มีความสุขมากๆ ท่องเที่ยว ขับรถ ปลอดภัย ครับทุกท่าน :D

23. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    มีความสุขมากๆนะครับทุกท่าน

คิดสิ่งใดขอให้สมดังปราถนา

เงินทองไหลมาเทมา

สาธุ

24. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    มีความสุขกันมากๆๆคราบ ขับรถระวังกันหน่อย เที่ยวไหนก็ระมัดระวังกันสักนิด

คนยิ่งเยอะ ยิ่งอันตราย

25. nong_pong

nong_pong New Member Member

152
    6
    0
    สวัสดีปีใหม่คับ มีความสุขทุกท่านคับ จาเดินทางไปไหน ขับรถปลอดภัยคับ

26. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    Happy Happy นะครับ
    อย่าให้แย่ไปกว่านี้เลยครับบบบบบบบ

27. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    Happy Happy ทุกคนครับ

28. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
    เวียนบรรจบครบศักราชตั้งปีใหม่
    ขออวยชัยอวยพรอักษรศรี
    ขอทุกท่านพบพานแต่สิ่งดี
    มีชีวีสุขสดใสชีพชื่นบาน
    ให้สุขภาพสมบูรณ์ทั่งกายใจ
    ให้ปลอดภัยแคล้วคลาดประสาทประสาน
    งานรุ่งเรื่องเงินรุ่งโรจน์ชัชวาล
    สนุกสนานอภิรมย์สมใจปอง
    ปีผ่านไปให้ผ่านพ้นตั้งต้นเริ่ม
    ที่ดีเพิ่มที่ร้ายลืมไม่มัวหมอง
    ปรุงแต่งจิตพิชิตใจไร้ขุ่นข้อง
    เปิดสมองรับสิ่งใหม่สดใสพลัน
    คิดสิ่งใดลุล่วงสำเร็จได้
    ขอเทพไทสิ่งศักดิ์สิทธิ์เป็นมิ่งขวัญ
    เกิดปัญหาได้ปัญญาเป็นที่มั่น
    ให้สร้างสรรค์รับสิ่งดีปีใหม่เอย..
    ......................................

29. novelty

novelty New Member Member

149
    2
    0
    ขอให้ทุกคนมีความสุข ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง
    รถสวยๆ แรงๆ กันนะครับ Happy New Year

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้