นานๆมาที อยากโหลด

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    เจ้าR11 อยากโหลดลงอีก พี่ๆโหลดวิธีไหนกันอ่ะคะ ราคาเท่าไหร่กัน โหลดกันกี่นิ้ว ล้อ MAX16 ยาง205/50 ตอบให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    1. โมโช๊ค อัดน้ำมันใหม่ ตัด สปริงโหลด
    2 . โช๊คแต่ง สตรัทปรับเกลียว

ถ้าสนใจโช๊ค โม อัดน้ำมัน ตัดสปริงโหลด ผมมีของ r11 อยู่ 1 ชุด ทำมา ใช้แค่เดือนเดียว
    เพื่อนฝากไว้ ราคาพิเศษ สนใจโทรมาคุยได้

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    โทรมาดีก่าครับ จะบอกให้ทุกรูปแบบเลย ตั่งแต่ถูกสุด ยันแพงสุดเลยครับ ว่าทำแล้วผลเป็นไงมั้ง อันไหนดีอันไหนไม่ดี จะได้ทำรอบเดียวจบครับ

เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่าย ครับพี่ ลงทุนทีเดียวจบครับ

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เข้ากูเกิล...พิมพ์คำว่า "โหลด R11" อิอิอิ...

สาวก R11 มาตอบเร็ว...นาน ๆ น้องข้าวโอ๊ตจาเข้ามาบอร์ดที...ช่วย ๆ กันหน่อย...

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    มาช้าไปหน่อยอ่ะครับ หนทางที่ดีที่สุดได้ขายไปแล้วครับ

ดีที่สุด ก็คือ หาโช๊คแต่ง ตรงรุ่น ไม่ต้องแปลง ปรับระดับได้ดังใจ จะแค่ไหนก็ได้หมด

พอได้ ก็คือ สปริงโหลด + โช็คเดิม หรือ โช๊คเดิมอัดน้ำมันใหม่ให้ความหนืดเหมาะกับสปริง(ร้านทำดีๆ มีน้อย)

ไม่แนะนำ ก็คือ ตัดสปริงเดิม + โช๊คเดิมอัดน้ำมัน

โดนมาเยอะครับ มีคนแซวอยู่เรื่อย R11 คันเดียวใช้โช๊ค 16 ต้น อยากรู้ต้องคุยครับเรื่องมันยาว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้