Gymkhana ณ WonderWorld

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม, 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ขำๆนะพี่ :D:D:D

1. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ผลเป็นไงบ้างละครับ แฉหน่อย...อิอิ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ตกรอบแรกเลยครับ........ รถน่ะโคตรดีแต่ฝีมือไม่ถึง..ต้องกลับไปทำการบ้านซะแล้ว..

3. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    สาวนักศึกษาก็น่ารักครับ

4. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    คันใหม่มันไม่รู้ใจพี่เหมือนนังแดงมั้งครับ

5. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    มีรูปอีกไหมครับ

6. กล้องผมไม่มีเลยครับพี่ภัคไม่มีเวลาถ่ายเลยครับมีแต่ลิ้งให้ครับผม

Click!!

ภาพงาน Wonderworld Gym. เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ

ภาพงาน Wonderworld Gym. ช่วงการแข่งขัน

Credit คุณ Ton@CityMania

7. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ยังแรงไม่ถึงขั้นจริงป่าวพี่เจี๊ยบ

8. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ประมาณนั้นเลย อยากดูรูปอีก

9. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    สงสัย งานนี้ มีล้างตา แน่ๆๆ

10. อยากดูรูปกระบมากกว่า รายการนี้ไม่อยากจะบ่น เดี๋ยวโดนกระแทกแดกดันอีก

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    เลิกกันตี 2 ดีจริงๆ

12. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ฮะตีสองเลยเหรอ

13. รูปกระบะผมถ่ายไว้นิดเดียวเอง

แถมไม่ชัดอีกตะหาก ภาพแตกโคตร

14. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ช่วงล่าง O'RING ทั้งชุด เทอร์โบกล่อง ปั้ม ใกล้เสร็จสมบูรณ์แล้ว หนามหน้าเจอกูแน่ นางฟ้าต้องไม่แพ้งนางแดง

15. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    รอชมครับ

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    สู้โว้ย......!!!

17. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    Over 200 Km/hr Associate มาแว้ว

18. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    สนามหน้าโค้ช จะเอาถ้วย มาฝากหรอ ครับ

19. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ถ้าเจ้าของสนามไม่ห่วยแตก จิมเค้ามีคลอลิฟายด้วยหรอวะ เพิ่งเคยเจอ ถ้าอยู่ด้วยตอนประชุมนักแข่ง ผมจะคืนค่าสมัครแล้วครับ พอดีไปส่งน้อง....กลับมาเลยต้องแข่งเลย

20. เปิดซ้อมอย่างเดียวนานโคตร

นักแข่งรอกันเหงือกแห้ง

Staff วิ่งกันน่องปูด เหออๆๆๆ

21. AONO_KUNG

AONO_KUNG New Member Member

487
    0
    0
    พี่เจี๊ยบ สนามหน้าขอนั่งรถไปด้วยนะค้าบ....

อุตสาห์ซ้อมตั้งเยอะ ตกรอบแรกเหมือนกานเลยคับ....

22. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    สนามหน้าขอซ้อมซัก 2 รอบก็พอแล้ว

23. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ออกตัวเต้นอยู่ป่าวอ่ะ พี่เจี๊ยบ

24. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  25. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    นิดๆไม่มากอ่ะ.............แต่ออกแรงมากๆไม่ได้สับ 2 เต้นน่าเกียจ............

เมื่อคืนวันเสาร์ได้ข่าวไปเล่นกับช่างโอ๊ดมาเป็นไงมั่ง

26. จิมคาน่าอะไรไม่รู้จ่ายตังค์ไม่ค่อยคุ้มเลย รอนานมาก ทนไม่ไหวกลับแม่งก่อนดีกว่า

โค๊ชน่าขอค่าสมัครคืนนะ เป็นผมไม่ได้หรอก

27. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    จริงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้