ข่าวกิจกรรมและกำหนดการต่างๆ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย por truck, 23 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. por truck

por truck New Member Moderator

152
    0
    0
    กิจกรรมของ Pickup Freedom Club
    1. รายการแรกคือจัดการแข่งขันDrag ที่
    สนามคลองห้า วันเสาร์ที่ 8 กันยายน 2550
    มีรุ่นการแข่งขันสองรุ่นคือ 18 วิ และ Handicab
    รุ่นของการแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง ตามความคิดเห็นของสมาชิกคลับ
    ส่วนกำหนดการจะแจ้งให้ทราบต่อไป ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤษภาคม 2007
  2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ก็ขอให้เพื่อนเตรียมรถให้พร้อมนะครับ..................อิ........อิ..........วิ่งขำ..ขำ...ครับ เราจะได้รู้สมรรถนะของรถเรา และจะได้ซึมซับบรรยากาศในสนามแข่ง ที่ใครๆก็อยากมาวิ่งกัน.........และจะหากิจกรรมเพิ่มให้ รอสรุปจากสมาชิกอีกรอบหนึ่ง ล่ะกันครับ

*******แต่มีข้อแม้ว่า............ต้องลงแข่งกันทุกคัน จะลง รุ่นไหน เลือกเอาตามความเหมาะสมครับ******

ในระหว่างนี้ กว่าจะถึงเดือน กันยายน ก็อีกหลายเดือน ผมกะว่าประมาณเดือนมิถุนายน (9/06/2007) เราจะจัด Meeting สัญจรกัน เดี๋ยวจะให้สมาชิกโหวตกันว่า จะไปไหนกันดี ในใจผมมี 2 ที่ คือ

1. หาดบางแสน ชลบุรี เสาร์กลางคืน จะได้ดูโชว์รถที่แหลมแทนด้วย

2. หาดชะอำ เพชรบุรี.......

ก็ขอแรง เพี่อนๆ ช่วยกันโหวต และเสนอสถานที่กันดู.............นะครับ

และสมาชิก อยากให้จัดกิจกรรมอะไรก็เสนอมานะครับ..................

3. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    พี่ขอลงรุ่น30วินะ

4. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่หนึ่งจะเอารุ่นนี้จิงเหรอ :D

5. zaad

2,669
    7
    0
    เราหลบพวกแรงๆๆไง
    มีรุ่นเมาห้ามลุกจากที่ป่าว

6. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    เอารุ่นนี้เลยเหรอค่ะพี่หนึ่ง 5555+

สงสัยว่าเวลาพี่ๆไปมิดติ้งกันคงจะไม่ได้กลับบ้านแน่ๆเลยค่ะ:D :D :D

7. zaad

2,669
    7
    0
    กลับไม่ได้ครับ ตำรวจเยอะต้องรอจนสร่างครับ

8. zaad

2,669
    7
    0
    โหวตชลบุรีครับ

9. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    :D :D :D

10. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

กว่าจะเข้าเรื่องได้..................นะพี่...............โม้ซะนานเชียว............:D ............:D ............:D

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ถูก........................ถูก...................ถูก...............ต้อง................นะครับ................:p .........:p ........:p

12. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ผม ลง 30 วิด้วยครับ

13. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เจ้าตี๋............................หัดพูดแล้วเหรอน้อง

มิตติ้งคราวหน้า.....................อย่าลืมเอาปากมาด้วยนะน้อง..............พี่อยากได้ยินเสียงน้อง.........อิ........อิ

14. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    ผมว่าแข่งกานเมาดีกว่าพี่

15. zaad

2,669
    7
    0
    เออ...ขอกินอยู่ข้างสนามดีกว่า

16. moomol

797
    21
    0
  17. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    --------------------------------------------------------------------------------

อ้างถึง:
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaad
    กลับไม่ได้ครับ ตำรวจเยอะต้องรอจนสร่างครับ

ถูก........................ถูก...................ถูก...............ต้อง................นะครับ.....
    ไม่ต้องรอสร่างก็ได้ครับเพ่มีบริการขับไปส่งบ้านใช่ไหมครับพี่เป้ฮาๆๆๆ

18. คลอง5เหรอ..ใกล้ความจิงหน่อยไปแน่คับแล้วเจอกันคร้าบบบบบบบ

19. zaad

2,669
    7
    0
    จัดไปครับ

20. por truck

por truck New Member Moderator

152
    0
    0
    ชลบุรีครับ ชอบทะเล:D :D :D

21. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ได้ทีเลยนะอ อ้ายโป่ง......................:cry: .................:cry: ..............:cry: ............:eek:

22. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    หัดพูดแล้วครับ... ไม่ได้พูดเป็นแค่ *ยังไงก็ได้ครับ* แล้ว 555

23. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จ้า.............................แล้วพี่จะคอยดู วันมิตติ้ง

************ *ยังไงก็ได้ครับ**************....................อิ..............อิ

24. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    พี่เป้ ก็ชอบไปล้อน้องเค้า

น้องเค้าอายกันหมดพอดี

25. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อิ.....................................อิ

เพราะรัก ดอกจึง หยอกเล่น...........................อิ................อิ

26. Strada940

769
    4
    0
    หยอกเฉพาะผู้ชายเหรอพี่

27. Strada940

769
    4
    0
    หยอกสาว ๆ ระวังกล่องตัดนะพี่เป้

ตัดแรงด้วยนี่ ท่าทาง หุหุ

28. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    แหม่.......................มันรู้ดีจริงๆ

อ้ายน้องคนนี้....................อิ.........อิ

29. Strada940

769
    4
    0
    ก็ผมได้ข่าวมาอย่างนั้น นี่ครับ

30. moomol

797
    21
    0
    5555555555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้