แผงประตู type r มันเลอะคราบดำๆ จะทำความสะอาดยังไงอะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pOr [Si], 28 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    มีใครเคยใช้พวกน้ำยาทำความสะอาดเบาะ หรือ มีวิธีทำอื่นก็ได้

ช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    ไปร้านคาแคร์ที่มีปืนฉีดน้ำแรงๆให้เค้าลองฉีดดูคับออกแน่นอนถ้ามันไม่หนักหนาสาหัสจนเกินไปให้เค้าฉีดไล่นะคับไม่ใช่ฉีดแช่

3. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ไปซื้อ ไวนิล อะครับที่ร้านขายของประดับยนต์ในห้างก็มี ฉีดทิ้งไว้แป๊บนึงแล้วเช็ดออกครับ ออกเลยแน่นอน

4. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ^
    ^
    ไว้จะลองมั่ง จิจิ :)

5. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    มาดูด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้