สำหรับสมชิกที่หายไปนะครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 18 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    กระทู้นี้ตั้งไว้สำหรับสมชิกที่หายไปไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดหรือเข้ามาแต่ไม่ได้ตอบ

คือเท่าที่ดูสมาชิกบางท่านเข้ามาอ่านกระทู้แล้วตามไม่ทันอะไรแบบนี้อ่ะคับเลยไม่รู้จะตอบอันไหน

ยังไงก็เข้ามาตอบในกระทู้นี้ก็ได้ครับคือแบบว่าคิดถึงอ่ะ ทั้งพี่หนูนา พี่โอ๋ น้าออด คุณหนู(หมูบิน)

และอีกหลายคนที่เป็นสมาชิกใหม่ก็หายไปเลย คุณเหล็กดัดฟัน โซนพระขโนง โซนอื่นๆ

ยังไงก็มาตอบกันในนี้ก็ได้นะครับสบายๆ....................คิดถึงทุกคนนะครับไม่อยากให้เงียบหาย

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ตามที่แว่นบอกเลยครับ คิดถึงสมาชิกทุกคนเลย ...... :( เข้ามาอ่านแล้วตามไม่ทันก็เข้ามาทักทายในกระทู้นี้ก็ได้ครับ แค่มาตอบเราก็ดีใจแล้วครับที่ยังไม่ลืมคลับนี้ :) :) :)

3. มาแว้วว..วว.....ครับนานๆมาตอบทีน่ะครับช่วงนี่งานเข้า......อิอิ..โห่.ๆ.ๆ..ๆ.ๆๆ..ๆ..ๆๆ

4. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    เฮ้อ ไม่ค่อยได้เข้าเลย มาเยี่ยมนะ :) :) :)

5. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    มาเช็คชื่อคับ...ช่วงนี้งานเยอะจิงๆ..สงสัยใกล้จะรวยแร้วมั้งเรา..ฮ่า..ฮ่า..:D

6. เข้ามาดูอยุ่เรื่อยๆ คับแต่ไม่ค่อยได้ตอบ อิอิ

7. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ดีมากเลยคับแว่นที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาแต่ถ้าจะให้ดีหน้าจะมีอีกซักกระทู้ สำหรับสมาชิกที่อยากให้ออกจาก club :D :D

ปล.แล้วมิดติ้งเดือนนี้ว่าไงคับมือไม้สั่นไปหมดแล้วคับ:D

8. nuna

nuna New Member Member

15
    0
    0
    .ไรวะ

แหมมาดูเฉยๆ ก็ไม่ได้ ใจร้ายจัง ก็บางทีไม่รู้จะพูดอะไรจริงๆนิว่า แต่ก็จะพยายามพูดมากๆละกัน

9. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ดีครับทุกคน ถึงไม่พูดก็มาเยี่ยมประจำนะครับ

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมเข้าเกือบทุกวัน

11. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

แล้วมิตติ้งนี้มาด้วยสิครับ อยากเจอ :D :D

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ขอบคุณทุกคนมากๆนะครับที่เสียเวลามาตอบกระทู้นี้ให้(น้ำตาจะไหล)อย่างน้อยเราก็ได้รู้ว่าคุณๆยังไม่จากเราไปไหน..........ขอบคุณจิงๆคับ

13. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0

จัดไปคับเอ็กซ์:cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

ปล.กรูว่ามิงตั้งเองดีกว่าไหมอ่านแล้วมันแปลกๆไงไม่รู้:eek: :eek: :eek:

14. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ดีจังกระทู้เนี๊ย................

15. nuna

nuna New Member Member

15
    0
    0
    ยังไม่ตาย....นะพี่น้อง หมู่เฮา

16. OSMOJEEZ

123
    1
    0
    เช็คชื่อรอบเช้าครับ..

17. ngernthong

600
    1
    0
    มาครับ :D :D

18. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มาเช็คชื่อตอนสายๆ ครับ ... ช่วงนี้งานเยอะมาก ดีใจที่ยังมีสมาชิกเข้ามาตอบกันหลายคน :) :)

19. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    มารายงานตัวแว้วครับพี่น้องคร้าบ.......ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยที่หอไม่มีเน็ทอะ.....อิอิ

20. มากินเหล้าครับ.บบ.บ..บ..บ.................................โห่ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆ.ๆ.ๆ

21. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ยังขาดอีกหลายท่านเลยนะครับสงสัยจะไม่ได้เข้าบอร์ดจิงๆแหะ

คิดถึงทุกๆท่านนะครับยังไงก็มาตอบในกระทู้นี้ก็ได้ครับจะตอบว่าไรก็ได้ครับ(ขอให้มาตอบก็ชื่นใจแล้ว)

22. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    มาด้วยคน....งับ:cool:

23. มาเมาอีกรอบ...ครับ.....................หุหุ

24. ngernthong

600
    1
    0
    ไม่เมา :cool: :cool: :cool:

25. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เลิกเมาแล้ว

26. OSMOJEEZ

123
    1
    0
    จะมาแบบไม่เมามั่งได้มั้ยเนี่ย:mad:

ไหนๆก็มาแล้วมีมาฝากมั่งมั้ย...ฮะ..มีป่ะ..:D :D

27. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    เลิกเมีย....เอ่ยเลิกเมาเข้าพรรษาครับ............อิอิ

28. :D :D :D ... ม่ายต้องห่วงครับเรามีมาฝากสำหรับแก๊งขี้เมาอยู่แว้ว.ว.วว..ว.ว.วว.ว..ว.ว.ว........................โห่...ๆ.ๆ.ๆ.ๆ..ๆๆ.ๆ...ๆ.ๆๆ:D :D :D :D

29. OSMOJEEZ

123
    1
    0
    วันนี้มาครับ....Up ปาย...

30. ngernthong

600
    1
    0
    :) :) :) :) :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้