Club Si_FC หายไปไหนกันหมดแล้ว คร้าบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Milchan11, 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    Club Si_FC หายไปไหนกันหมดแล้ว คร้าบ มี Program ไปเตะกันอีกเมื่อไร เอย เงียบเชียว ทุกท่าน (อ๊อดๆ จักกิ้งแกร๊ดๆ):D :D :D

2. Milchan11

799
    6
    0
    เงียบเชียว หายไปไหนกันหมด รายงานตัวกันหน่อย เร็ว ฮิ้ว ฮิ้ว (อ๊อดๆ จั๊กจิ๊งแกร๊ดๆ)

3. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0

ม่ะฮู้หง่าเพ่ว่าปายไหนกันหมดดด........(แบบว่าเข้ามาเกรียนเฉยๆๆน่ะ :D:D)

4. Milchan11

799
    6
    0
    ู^
    ^
    ^
    ฮ่า ฮ่า แหล๋ม เด๋ เจงๆ (อ๊อดๆ จั๊กจิ๊งแกร๊ดๆ)

5. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ตอนนี้โจ้มาฝึกฝีเท้าอยู่ที่สวีเดนครับ ฮ่าๆ เดี๋ยวปีหน้ากลับเข้าทีมใหม่ :)

6. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    ไม่ได้หายไปไหนครับ รอคุณ แปลงร่างเป็น mugen ก่อนเนี่ยครับ... อิอิ

ก็รอพี่ ใหญ่ เนี่ยแหละครับ แล้วก็ อีกที่นึง พี่หนุ่ม ชวนไปเตะด้วยครับมีใครอยากไปก็แจ้งเลยครับ เด๋วโทรบอกพี่หนุ่มกัน (noomth) ไปเตะกับพี่เค้าได้ครับ:cool:

7. Milchan11

799
    6
    0
    -
    เจอกัน คร้าบบ น้องโจ้ เดียวเตรียมเสื้อ Team Si_FC ใว้ให้ คับ (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ) :D :D :D

8. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ได้เลยคับ ตุ้ย แล้วจะโทหาคับ
    -
    ปล.วันก่อน สั่งของกะพี่หนุ่มไปคับ :D :D :D ของแหล๋มดีคับ (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

9. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เข้ามาอ่านเล่น :D

10. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    อิอิ รอชมของเทพๆ ครับ คุณมิว:cool:

11. Beehotel

Beehotel New Member Member

53
    0
    0
    มีแต่คนเขี้เกียจพิมพ์ กว่าจะได้แต่ละตัวอักษร หาจนเมื่อยตา ก็เด็กช่าง ถ้าเป็นเมื่อก่อนสมัยวัยสะรุ่น จะ วานให้เด็ก พานิชณ์ ช่วย พิมพ์
    ตอนนี้เลยช่วย เหลือตัวเองไม่ค่อยได้ ขออ่านเป็นหลัก พิมพ์ เป็นรองแล้วกัน

12. Beehotel

Beehotel New Member Member

53
    0
    0
    ออ..เรื่องเตะบอล เตะได้ แต่รับปากเรื่องเวลา ลำบาก เลยไม่ค่อยได้ Confirm กับชาวบ้านช่าวช่องเขา แถม ออกไปหลุดจาก บางนา
    ก็หลงทุกที ขอติดตามแล้วถ้า โอกาศเหมาะจะแจมด้วย อีก อย่างรถ เพื่อน ๆ สวย ๆ กัน เรา เดิม ๆ เลยอาย ๆ เพราะไม่ค่อยได้แต่งกับ
    เขา แต่งก็แต่งไม่เป็น ทำทีไรออกแนวลูกทุ่ง ทุกที

13. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    จะรอใส่เสื้อนะครับ ฮ่าๆๆ :D

14. คุล

คุล New Member Member

1,056
    1
    0
    รอ พี่ๆ นัดอะคับ

เดกใหม่อยากไปเตะด้วย

15. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ห้ามมาอ่านเล่นๆต้องมา แจมกันด้วยดิ แบงค์ ฮ่า ฮ่า ฮ่า (อ๊อดๆ จักกิ้งแกร๊ดๆ)
    :D :D :D

16. Milchan11

799
    6
    0
    -
    มาได้เลยคับ เมื่อก่อนผมก็เคยเดิมๆคับ อิ อิ แจมกันได้เลยคับ มีโปรแกรมเตะ เดียวจะ โพส ใว้ละกัน (อ๊อดๆ จักกิ้งแกร๊ดๆ)

17. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ยังงี้ก็ต้อง จัด แล้วดิเนี้ย โจ้ เอยขนาดนี้ :D :D

18. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ได้เลยคับ รอดูกระทู้ เดียวจะโพส ใว้คับ (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ) :D :D

19. Jingjo.Si.Dc5

298
    3
    0
    ขอให้สำเร็จครับ (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ) :D:D

20. Milchan11

799
    6
    0
    ใกล้ได้เวลา ร่วมพล คนรักฟุตบอลแล้วนะคับ Si_FC เตรียมลุยกันยางงง จร้าา (อ๊อดๆ จั๊กกิ๊งแกร๊ดๆ)

21. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    จัดไปพี่มิว.............สนามบ้านผมเลย...55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้