รบกวนสอบถามประวัติหน้าแหลมว่า.... 1.8 GX มีเปล่าครับ?

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย วัชระศักดิ์ หล่มเหลา, 4 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเคยเห็นแต่ 1.8 GL ครับ. ไม่เคยเห็น 1.8 GX หรือว่าเจ้าของคนเก่าเอามาติดเองอ่ะครับ แต่ผมซื้อรถมาเป็นเครื่อง 1 G FE กระจกไฟฟ้า 4 บาน มองข้างไฟฟ้า สีเดิมเป็น สีขาว กันชนสีดำด้าน อ่ะครับ!
    รบกวนผู้รู้ชาวสาวกหน้าแหลมทุกท่านด้วยอ่ะครับ!

1. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    มีครับ เป็น 1.8 GX กับ 1.8 GX EXTAR แล้วก็ 1.8D GX (อันนี้เป็นแท๊กซี่) ลองดูกระทู้เก่าได้ครับลงรูปไว้แล้ว

2. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    แน่นจิงๆ

ขอบคุณครับ!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้