Merry Christmas and Happy New Year 2010

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย p.chang, 25 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    Merry Christmas and Happy New Year 2010

2. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    Merry Christmas & Happy New Year 2010

ช่วงก่อนปีใหม่ เทศกาล Merry Christmas

มาอวยพรให้เพื่อนในคลับ Evolution Thailand มีความสุขกันมากๆครับ

ไปเที่ยวหรือดื่มที่ไหน ระวังกันด้วยนะครับ ทั้งรถเยอะ ด่านเเยะ ( นี่สำคัญ)

ขอให้ทุกคนมีความสุขกันมากนะครับ ในMerry Christmas and Happy New Year 2010

เเล้วเเจอกันวัน Meetingครับ
    :p:p:p:p:p:p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ธันวาคม 2009
  3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขอรวมหัวข้อ พี่ต่าย ไปรวมกับพี่ช้าง นะครับ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขอให้พี่-น้อง ชาวบอร์ด Evo Th ทุกท่าน
    มีแต่ความสุขสมหวังดังใจปรารถนาตลอดปี 2010 ครับ

ที่สำคัญช่วงปีใหม่ เมาไม่ขับ นะครับ

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    รวยๆ ประสบความสำเร็จ มีความสุข ทุกท่านเลยครับบบบ

6. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ขอให้มีความสุขร่ำรวยกันทุกท่านนะครับ

7. SunSeT

SunSeT New Member Member

10
    0
    0
    Merry Christmas !!! hope all of you guy still be lovely adviser for a long time ^^"

In addition , Think you for warm welcome krub. So sorry about my typing , I can't type in Thai at this time

8. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    -ขอให้มีความสุขกันทุกคนครับ
    ขับรถอย่างระมัดระวังกันด้วยนะครับ

---------- Post added at 15:51:03 ---------- Previous post was at 15:50:47 ----------

-ขอให้มีความสุขกันทุกคนครับ
    ขับรถอย่างระมัดระวังกันด้วยนะครับ

9. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    มความสุขตั้งแต่บัดนี้ และตลอดไปครับ
    Merry X Mas and Happy New Year 2010

10. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ

ขอให้มีความสุขทุกคนครับ

11. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    สำคัญที่ซู้ดดดด ขอให้มีความสุข ครับ คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมปรารถนา ทุกๆท่าน

12. Erica

Erica New Member Member

208
    2
    0
    คริตมาสนี้ขอให้ทุกท่านมีฟามสุขมากๆครับ เงินทองไหลมาเทมาและท่านที่โสดก็ให้มีแฟนสวยๆในปี2010นี้ครับส่วนที่มีแล้วก็ให้มีใหม่สวยกว่าเดิมล่ะกันครับ (-.-")

13. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    อวยพรให้มีความสุขเยอะล่ะ งั้นผมขออวยพรให้ทุกคนอย่าได้มีความทุขใจทุขกายน่ะคร้าบบบ

14. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    มีความสุขกันมากๆนะครับ
    เงินเยอะๆ รถแรงๆ

15. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    ขออย่าให้รถพัง!!!:cool::cool::cool:

16. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ปีใหม่นี้ ขอให้รถ อย่าพัง อยู่กับเราไปนานๆๆ สาธุ!!!

17. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    สุขกายสบายใจกันทั่วหน้าเด้อ

18. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ขอให้คุณพระศรีรัตนตรับคุ้มครองเพื่อน ๆ พี่ ๆ ทุกคนให้เดินทางปลอดภัยตลอดไปครับ
    ดีที่สุดคือ มีสติตลอดเวลาตอนขับรถครับ (รู้ว่าทำยากส์ แต่สำคัญ)

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

20. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    หวัดดีปีใหม่ก๊าบบ

21. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    สวัสดี ปีใหม่ คราบบบ

22. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    สวัดดีปีใหม่ พี่ๆน้องๆ ทุกคนนะคับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทองและที่สำคัญขอให้มีรถสวยๆใช้
    โดยไม่มีปัญหาอะไรมากวนใจนะคับ

23. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ตอนนี้อยู่แม่สาย ครับ อากาศเย็นดีจริงๆ กลางคืน ประมาณ 18 องศาซี

24. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่ ครับพี่พี่ ทุกคน ขอให้เดินทางปลอดภัย เที่ยวกันครึกครื้น ทุกคน นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้