Pic : Formula D 2009 # วันซ้อม รถมิด แบทเทิล นักดริ๊พท์ ไม่มี Pretty

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Genoxide, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ภาพอาจจะเยอะหน่อยนะครับ อาจจะโหลดนานและน่าเบื่อ ขออภัยล่วงหน้านะครับ

สำหรับ เพื่อนๆ พี่ๆ ที่อยากได้รูปรถตัวเองเพิ่ม บอกผมนะครับ มีเยอะมากเอาลงไม่หมด

เด๋วผมไลท์ใส่ DVD ให้ ครับ

Ps. ขาดรูปท่านใด ขออภัยนะครับ มือใหม่หัดถ่ายครับผม

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เริ่มจาก ภาพงานขำๆ กับนักแข่งไทยกันก่อนนะครับ

รูปแรกพี่ ปอน Injection ของประชาชน

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ถ่ายสวยจังวุ้ย

ฝีมือไม่ธรรมดานะเนี้ย

3. Genoxide

501
    8
    0

พี่ต๋อง เฮียโก และ พี่ติ๊ก Impression

4. Genoxide

501
    8
    0

พี่นครของประชาชน และ พี่ นนท์ โยโก&Over Drive

5. Genoxide

501
    8
    0

พักสายตา กันมาพอและ มาดูภาพ ตอน battle กันมั่งดีกว่าครับ

ปล. ใครเป็นใครดูกันเอาเองเลยนะครับบบ

6. Genoxide

501
    8
    0
    เอ๊าา ต่อๆๆ

7. Genoxide

501
    8
    0

ต่อๆ OMT OMT !!

8. ppakin

ppakin New Member VIP

98
    0
    0
    รูปสวยมากคับ

9. Genoxide

501
    8
    0

เพิ่งจะรู้ว่า โพสลงเวบ มันเหนื่อยยยย แบบนี้นี่เอง

ANTILAG ถูกใจสิ่งนี้
  10. Genoxide

501
    8
    0

รูป battle พอแค่นี้ก่อนแล้วกันนะครับ เหนื่อย - -"'

11. Genoxide

501
    8
    0

พักสายตาด้วยรูปกีฬามันส์ ๆ กันก่อนนน

12. Genoxide

501
    8
    0

เห็นถึงความทุ่มเท ของนักแข่งครับ

13. Genoxide

501
    8
    0

One More Time

รูปแรก พี่ หงส์ เริ่ม ดริ๊พท์ช้าไปหน่อย ทำให้ใกล้กำแพงเกินไปครับ

รูปสอง มีไฟ บริเวณ ถังน้ำมันด้านหลัง

รูปสาม ต๊กกใจโหมะเล้ย

รูปสี่ Experience

รูปที่ห้า ก่อนจะได้เห็นรูปนี้ ดีจันเอาท้ายเฉียด กองยางห่างไม่ถึง 1 นิ้ว 3 รอบได้

14. Genoxide

501
    8
    0
    M the star

15. Neji-FoTo

Neji-FoTo New Member Member

6
    0
    0
    ติดตามดูอยู่นะค้าบ สวยๆๆ

มีงานไหนไกลๆขอติดรถไปด้วยคนนะครับ:p:p

16. Genoxide

501
    8
    0

พักสายตากันอีกซักรอบครับ

เสียดาย กับพี่หนึ่งด้วยนะครับ ครั้งหน้าเอาใหม่นะครับพี่
    ขับดีแต่ไม่มีดวง ขนาดกรรมการ ยังต้อง ลุกขึ้นยืนตบมือให้เลย

17. Genoxide

501
    8
    0

ภาพสวยๆ ระหว่างดริ๊พท์ครับ

คันละรูปสองรูปนะครับ ไม่ไหวแล้ว เหนื่อยย T_T"

รูป ที่ 1 รถพี่ ป๊อป Innerline ,,,
    รูป ที่ 2 รถพี่นคร
    รูป ที่ 3 รถเจ้ หงส์
    รูป ที่ 4 Mr. Benjamin
    รูป ที่ 5 Mr. David

18. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ขอบคุณคับ

19. Genoxide

501
    8
    0

รูปที่ 1,2 Mr. Michael Gan

รูปที่ 3 Jane ( ผู้ ญ คนที่สองในสนามแห่งนี้ ) เพื่อนผมเอง คน มาเล 240 HP

รูปที่ 4,5 Ariff แฟน Jane เพื่อนผมเช่นกัน 340 HP

20. Genoxide

501
    8
    0

รูป ที่ 1,2 Miki แชมป์ D1 Japan ถูก Apexi ฝั่งเมกา ซื้อตัวไปแข่งที่นั่น

ปกติ ใช้ Rx-7 แข่ง เก่งมากมากครับ แต่เชื่อหรือไม่

นี้เป็นครั้งแรกที่ Miki ใช้ Supra แข่งดริ๊พท์ แถม Supra ใช้แค่ T78

และ โช้กชุดเดียว รถแอร์เย็นเพลงเพราะ แถมมี TV ให้ดูอีกด้วย

แต่พี่แก ก้อได้ ที่ 2 - -""

รูปที่ 3,4 DJ Day

21. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    ขอบคุณครับ รูปสวยครับ

22. Genoxide

501
    8
    0

รูป ที่ 1,2 เป้าหมาย มีไว้พุ่งชน ดูความใกล้ ของพี่กี้ กันแบบชัดๆ

รูป ที่ 3,4 พี่โอ๊ด CDC สนามนี้วิ่งเนียนนะครับพี่

รูป ที่ 5 M The Star

23. Genoxide

501
    8
    0

รูป ที่ 1 พี่ Mick

รูป ที่ 2 โจ้ โจป๊อป

รูป ที่ 3 พี่ Shell ( ใกล้มากพี่ แต่น้อยกว่า Djan หน่อยเนิง )

รูป ที่ 4 Djan ( ขับ 10 วิ่ง เหมือนกันเปะๆ 10 รอบ เก่งจิงๆ ครับ ได้ที่ 3 ยังน้อยไปครับ

รูป ที่ 5 Mr. Ivan Lau

24. Genoxide

501
    8
    0

รูป ที่ 1 Tat Wei แรงจนฝากระโปรง แทบเปิด

รูป ที่ 2 พี่โต้ง สรัญ

รูป ที่ 3 ตี๋น้อย - -"?? พี่ Marky Car Loss ฮ่าๆ แซวเล่นนะครับพี่

รูป ที่ 4 พี่ C

รูป ที่ 5 พี่ ไผ่ ไส้อั่วบิน ( ฝีมือไม่ตกเลยนะครับพี่ )

25. Genoxide

501
    8
    0

รูป ที่ 1 Murata ขับแบบ เทพ จิงๆ

รูป ที่ 2 เฮียโก

รูป ที่ 3,4 พี่ต๋อง LSD : Loso Drifter : รูปเด๋วค่อยเอาทีเดียวนะพี่

รูป ที่ 5 พี่ปอน อินเจ๊กชั่น

26. Genoxide

501
    8
    0
    รูปที่ 1,2 พี่ โมส X-Shop

รูปที่ 3,4 พี่นนท์ Overdrive Yokohama

รูปที่ 5 พี่แพน OverDrive Yokohama

27. Genoxide

501
    8
    0

รูปที่ 1 พี่ Oat Overdrive Yokohama

รูปที่ 2 พี่ติ๊ก Toyo

รูปที่ 3 พี่ กาน Karn Fiber

รูปที่ 4,5 แถมโจ้โจป๊อป อีก

28. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    สนุกมากแยกลงจังเก่งทุกทาน

29. Genoxide

501
    8
    0

รูปที่ 1,2 Tick After Shock , Maxxis

รูปที่ 3 น้อง S ขอโทษด้วยครับ พี่ถ่าย จังหวะ ไม่ค่อยมี Angle เลย

รูปที่ 4 พี่เอ้ เชียงใหม่ ( Sticker ตรงกันชนหลังพี่ สมัย อยู่ Hankook ผมยังจำได้แม่นครับ)

รูปที่ 5 Mr. Johan

30. Genoxide

501
    8
    0

หมดแรงแล้วววว ,,,, สุดท้ายแล้วครับ

Mad Mike : Super Hero จิงๆ ถ้าไม่มี คนคนนี้ งานคงไม่มันส์ขนาดนี้เป็นแน่แท้

พี่กี้ ได้บอกว่า นักแข่งไทย หรือแม้แต่ตัวพี่กี้เอง เปรีบเทียบแล้ว เท่ากับเคยผ่านสงครามมาแล้ว

ร้อยครั้ง แต่ Mad Mike , Miki และ Djan ผ่านสงครามมาเป็นหลัก พัน !!

รูปที่ สาม : Over Line ครับ บังเอิญได้ไปยืนอยู่ตรง บริเวณบัตร 300 พอดีครับ
    ได้เห็นอะไรที่ไม่เคยเห็นมาก่อน Mad Mike จงใจชน เพื่อ Check Line !!

หมดแล้วครับ ขอหนีไปนอนก่อนครับ ไม่ไหวแล้ว

พี่ๆ นักแข่ง ท่านใด อยากได้รูป เพิ่ม หรือ ต้องการรูปไหน เต็มๆ file บอกผมนะครับ

Ps. ขอบคุณสำหรับทุก ความคิดเห็นนะครับ ขอบคุณมากมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้