ขอคำแนะนำ รถอืด

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย drump, 16 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. drump

drump New Member Member

60
    0
    0
    ....................ตาโต 96 เกียร์ธรรมดาวิ่งมา 300000 โล ตอนนี้รู้สูกว่ามันอืดๆ ไม่ได้ติดแก๊สน่ะครับ เวลาออกตัวเกียร์สอง มีเสียงดัง คร้ากๆ เป็นบางครั้ง ไม่รู้เพราะคลัตช์ หรือปล่าว ถ้าเปลี่ยนคลัช ต้องเปลี่ยนส่วนไหนบ้าง ราคาประมาณเท่าไหร่ หรือถ้าไม่ใช่ต้องเปลี่ยนอะไรถึงจะดีขึ้น
    .......................รวกวนสอบถามคนที่เคยเป็น และผู้รู้ด้วยครับ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หายเร็วๆนะคับรอผู้รู้มาตอบ

3. drump

drump New Member Member

60
    0
    0
    รอคนมาตอบค้าบ

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    จบหรือยังครับ ช่วยดัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้