ในรูปนี้ ใช้เฟรมของอะไรครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย nont_za, 25 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nont_za

nont_za New Member Member

1
    0
    0
    ในรูปนี้ ใช้เฟรมและเครื่องของอะไรอะครับ ถ่ายมาจากที่พัทยาครับ สวยมากกก

2. Personal-Boost

Personal-Boost New Member Member

49
    0
    0
    Sodi kart เป็น Kart สัญชาติฝรั่งเศษ ครับ มีชื่อเสียง พอสมควรในแทบยุโรป โดย Chassis ในรูป เป็นรุ่น RX7 ซึ่ง design มาเพื่อเป็นรถเช้าโดยเฉพาะ (Rental line)

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    มีรุ่นใหม่กว่า RX-7 ออกมาแล้วครับ เบากว่า แต่มันเป็นกลุ่ม rental kart นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้