Merry X'Masทุกท่าน กับของขวัญที่คุณลุงฝากมาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย AWD_IMP, 25 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ขอให้ทุกท่านที่อยู่ในสังคมRCWแห่งนี้ ประสบแต่ความสุข ความเจริญ ปลอดโรค
    และปลอดภัยในการเดินทางครับ ผมได้มีโอกาสพบลุงซานต้าขณะรถติดอยู่วิภาฯ
    คุณลุงใจดีฝากturboมาแจกกันคนละลูกด้วยครับ

อ้อ.... และคุณลุงแกฝากมาบอกสำหรับสมาชิกที่เป็นจอมสังสรรค์ด้วยครับว่า...

เทศกาลปีใหม่นี้เมาไม่ขับนะหลาน ถ้าคิดว่าไปกินที่ไหนจะต้องเมาก็แท็กซี่เถอะหลานเอ้ย
    อย่าซ้อนท้าย อย่าติดรถคนเมากลับบ้านล่ะ ด้วยความปรารถนาดีจากลุงเอง SANTA!!

2. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
  3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    Merry X'mas เช่นเดียวกันคับ

4. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    เช่นกันคะ มีความสุขมากๆ ทุกคนเลย:eek::eek:

ps พี่เดียมาแนวน่ารักนะเนี่ย อิอิ :D:D

5. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    วันนี้คงมีคนมาตอบน้อย เพราะไปฉลองกันหมด สุขสันต์วันเทศกาลนะครับ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    Merryครับ โฮ่ โฮ่ โฮ่ โฮ่

7. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    M e r r y X' Mas คับ.....^_^

8. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากได้ของขวัญ

9. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    เที่ยวด้วยความไม่ประมาท

ขอให้มีความสุขทุกท่านคับ

10. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อยากได้ของขวัญ

11. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    ลุงซานต้าแจก ใบสั่งแต่เช้าเลย

12. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ขอให้มีความสุขกับวันดี ๆ นะครับ

13. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    M e r r y X' Mas กระแส Turbo แรง จิงๆ พักนี้

14. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เช่นกานนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้