ขอแนะนำตัวหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kulnooaod, 28 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kulnooaod

kulnooaod New Member Member

81
    0
    0
    ก่อนอื่นขอกล่าวสวัสดีทุกๆคนนะครับ
    ผมชื่อ โอ๊ด นะครับ
    เพิ่งไปรับน้อง si มาจากพี่ก๊อกครับ
    พักอยู่บางแสน ทำงานอมตะนคร ชลบุรีครับ
    ถ้าไงขอฝากตัวด้วยนะครับ
    เกือบลืม 0877822334 นี่เบอร์ผมนะครับ ให้ไว้ติดต่อกานนนนนเผื่อไปไหนมาไหนครับบบบบบบ
    หรือว่ามาเที่ยวบางแสนจะได้เจอกานนนนนน

2. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    อยู่ชล เหมือนกันครับ วิ่งแถว ศรีชา -แหลมบัง

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ยินดีตอนรับนะค้าบบบบบ เดือนหน้ามีแพลนจะไปทะเล ไงมาแจมกันนะค้าบ ^ ^

4. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    หวัดดีคับ..ชื่อหนึ่งคับ...ยินดีที่รู้จัก..ไปทำงานที่อมตะเบื่อเหมือนกัน

5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
  6. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    หวัดดีครับ
    ยินดีต้อนรับคร้าบบบ

7. kulnooaod

kulnooaod New Member Member

81
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับการต้องรับน้องใหม่อย่างอบอุ่นนะครับ ^_^

8. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เอ๊า ทะเลมาแว้วววววววววววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้