ฝากน้องใหม่คันนึงนะคร้าบ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย natmnc, 10 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natmnc

natmnc New Member Member

4
    0
    0
    ขอขอบคุณ

พี่ไก่ สำหรับเครื่อง + ปั้มเบนซิน หน้าตาประหลาดๆ
    พี่เจ๋ง สำหรับ อะไรไม่รู้ มากๆมายๆ
    เสาร์นี้ถ้าไม่พลาดอะไรน่าจะได้ลอง วิ่งรันอิน ครับ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แจ่ม

3. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    ดูโหวงเฮ้งไม่น่าใช่เครื่อง GX แฮะ...

WF ก็ไม่น่าใช่

เฉลยหน่อยได้ป่าวครับว่าเครื่องอะไร???
    (อยากรู้ๆ)

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ท่อสวย แหะๆ

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สวยคับสวย....

6. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    Oh + wow...
    สภาพแบบ RTR ready to run
    อย่างน้ก็ "พร้อมรบ" แล้วซิเนี่ย...
    สวยครับ...

7. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    birel โคตรเท่
    ดีใจด้วยเสร็จซะที ไงก็ลองวิ่งดูก่อน
    แล้วค่อยๆทำกันต่อไป อยากลองด้วยจังไม่รู้จะมีโอกาดป่าว
    สนามไม่น่าปิดเลย

8. nat smalll

nat smalll Guest

0
    0
    0
    พี่ KDX ครับ เครื่องนี้เป็น GX200 6.5HP ครับ
    หน้าตาอาจจะแปลกไปนิด เพราะใส่ คาบิว Honda Nova Dash ครับผม
    ส่วนคอ ไอ ดีโค้งไปหน้า ได้จาก Mio ครับ ฟลุ้ก !!!! ลงพอดีแปลงรูยึดนิดหน่อย
    ตอนนี้ อยากลองวิ่งจูน ไปก่อน ครับ สนามไม่น่าปิดเลย
    โชคดีพี่เจ๋งโทรมาบอกก่อน ไม่งั้นคงขนรถไปเก้อ หน้าประตูแหงๆ

:) :) :)

9. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    นัท ตอนนี้รถอยู่ไหน

อยากลอง หว่ะ

10. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    ปล. เครื่อง GX ของอ้าย ตอนนี้ ไปอยู่บนอากาศ แล้ว

พารา โลด

11. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เล่นไปซ่อมไป....สรุป คนขับ เมารถซะงั้น...อะล้อเล่นนะ...อิอิ

12. nat-small

nat-small Guest

0
    0
    0
    ยัง ปุ้กๆ แป้กๆ อยู่เลยครับพี่วุธ
    ผมเผยความจริงไว้ใน web kartmania แล้วครับ 555

13. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    จ้าวของกระทู้เงียบฉี่เลย ทำต่อไปถึงไหนแล้ว

14. natmnc

natmnc New Member Member

4
    0
    0
    ต่อที่วันนั้น คอไอดีรั่วนะครับ :cry:
    เลยไปทำ อแดปเตอร์ มา
    หน้าตาแบบนี้ ครับ

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แจ๋วจัง....อย่าลืมนะ ขอซื้อต่อโต๊ะสองตัว อิอิ....

16. nat-small

nat-small Guest

0
    0
    0
    พี่โป้งครับ วันจันทร์ จะลองเอารถไป วิ่งอีกรอบ
    ยังไงแวะมาเอาโต้ะได้นะครับพี่ผมจะติดไป

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณคับ....:D:D:D

18. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ท่อไอเสียทรง โมโตจีพี ซะด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้