PC ว่าด้วยเกมส์ DIRT2

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย ch_opas, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ใครเล่น DIRT2 แล้วมั่งคับ ขอแบ่งความเห็นกันหน่อย

ผมเล่นไปซักพักแล้ว รู้สึกเหมือน DIRT ภาคแรกจะสนุกกว่า มีความเป็น RALLY มากกว่าอีก

ภาคนี้เล่นแล้วเจอแต่ RALLY CROSS แข่งในสนามมีแบบมีคู่ต่อสู้ซ๊ะส่วนใหญ่

ss ก้อมีแต่สนามสั้น ๆ รู้สึกหมดความเป็นแรลลี่ไปเลยอ่ะ

แต่ก้อยังเล่นอยู่ ใครเล่นแล้วขอความเห็นหน่อยนะคับ

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    ผมว่าเขาจะหันไปหาทาง X Game Rally มากกว่าแล้วนะครับ
    ตั้งแต่ DiRT มา ก็เริ่มๆเป็น X Games ละ เพราะ Colin Mcrae เลิก WRC มาหา X Games แทน
    ภาพนี้ก็เลยไป X Games เยอะเลย

ตอนนี้ก็เล่นใกล้จบละครับ
    เสียดายสนามน้อยไปหน่อย รถก็น้อยไปนิด ถึงแม้จะมีแถมให้เรา 6 คันตอนแข่ง Tour แล้วก็เหอะ - -
    เป็นอีกเกมส์นึงที่ชาวซื่งพลาดไม่ได้เหมือนกัน

3. platongtato

platongtato New Member Member

118
    4
    0
    DIRT2 (ปกเขียว) ลองเล่นแล้วครับแต่ผมว่านะ DIRT(ปกดำ) ฟิวรถฟิวสนามดีกว่า
    แต่อย่าให้เป็นเหมือนNFSละกันเดี๋ยวนี่ภาคหลังๆไม่ค่อยสนุกแระเหมือนขาดฟิวนักล่าความเร็วไปซะงั้น
    ถึงยังไงNFS WM กับ NFS CB ผมว่าเนี่ยแหละสุดยอดของนักซิ่งไซเบอร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้