ขอคำแนะนำเรื่องบูชคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ekk_happening, 10 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekk_happening

ekk_happening New Member Member

49
    1
    0
    อยากทราบว่าอีโว5 ขับ2 นิ

ควรจะเปลี่ยนบูชเปงยูรีเทนตำแหน่งหลักๆอะไรบ้าง ทั้งหน้าและหลัง หาซื้อได้ที่ไหนมั่ง

เปลี่ยนหมดคงไม่ไหวเพราะพ่อแม่นั่งด้วย ขับไปทำงานด้วย

(มีขาดแน่ๆด้านหน้ามีบูชปีกนกหน้าล่างตัวใหญ่ กับ ยางแท่นเกียร์ตรงคาน ด้านหลังเน่าทุกตัวเลย)

วันนี้ไปอู๋พี่เล็กมา เจออีโว6 เครื่องโว9 ของใครน้าาาาา สวยเจงๆ ผมอายเลย:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2010
  2. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    เดิมๆครับ อิอิ

เรื่อง บูช รอพี่ๆดีกว่า

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถ้ารถเน้นใช้งาน เปลี่ยนบูทเดิมของแท้ เบิกศูนย์ดีกว่าครับ
    ไม่กระด้างมาก

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขับ2 ช่วงล่างหลังก็คือ CK ผมว่าเปลี่ยนบูชเทอร์ริ่งอาร์มตัวเดียวก็พอ

5. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ผมว่าถ้าไม่ได้เอาไว้แข่ง เน้นใช้ประจำวันผมว่า
    บูท เดิมของแท้ก็ โอเค แล้วอ่ะครับ เคยใช้บูท
    อาร์มหลังของ แรลลี่อาร์ต ขับถนนปรกติไม่ไหว
    สะเทือนทั้งลำ

ส่วนของเทียบที่เป็นของใหม่ ผมเลือกของแท้มือสองสภาพดีๆดีกว่า
    เคยใช้บูทเทียบของบ้านเรา ไม่ไหว มันไม่ค่อยนิ่ง วิ่งผ่านร่องถนน
    ที่เป็นรอยล้อรถ 10 ล้อ พวงมาลัยส่ายเป็นงูเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้