รบกวนถามตำแหน่งของสปีดเซ็นเซอร์เจ้าตาโต

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mailgu.16, 19 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mailgu.16

mailgu.16 New Member Member

48
    5
    0
    รบกวนถามตำแหน่งของสปีดเซ็นเซอร์เจ้าตาโตว่ามันอยู่ตรงไหนครับพอดีเข็มไมล์มันไม่ทำงานแล้ว แถมไฟเอนจิ้นโชว์อีก กะว่าจะลองถอดมาขัดดูก่อนเผื่อมันจะหายรบกวนหน่อบครับได้รูปเลยยิ่งดีครับขอบคุณล่วงนะครับๆๆพี่

2. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอผู้รู้มาตอบคับยากรู้เช่นกันคับ

3. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
  4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอบคุณครับ คุณ musachi แจ่มๆ

5. mailgu.16

mailgu.16 New Member Member

48
    5
    0
    ขอบคุณมากๆคร้าบจะได้ถอดมันออกมาดูสักที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้