เวลาผ่อนคันเร่งเครื่องมีเสียง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย thongthong, 13 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thongthong

thongthong New Member Member

90
    0
    0
    พี่ครับ ขับไปปกติดีแต่เวลาผ่อนคันเร่งแล้วมีเสียงดังแก๊กๆดังต่อเนื่องเป็นจังหวะ คิดว่าดังมาจากเครื่อง (GA16 DNE )ครับ เกิดจากอะไรครับพี่ ช่วยตอบให้หายข้องใจหน่อย :confused:

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาเก็บข้อมูลครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เก็บไรอ่ะพี่รงค์อิอิ
    ดังแถวๆไหนอ่ะเครื่องหรือว่าล้อหน้าซ้ายขวา
    ต้องฟังให้แน่ใจครับถึงจะรู้

---------- Post added at 21:44:11 ---------- Previous post was at 21:43:35 ----------

เก็บไรอ่ะพี่รงค์อิอิ
    ดังแถวๆไหนอ่ะเครื่องหรือว่าล้อหน้าซ้ายขวา
    ต้องฟังให้แน่ใจครับถึงจะรู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้