NV Club (กทม.) Meeting 12ธ.ค.52 big C ราษฎร์บูรณะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 1 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    วัน เสาร์ที่ 12 ธันวาคม 2552

เวลา 19.00น. เป็นต้นไป

สถานที่ลานจอดรถด้านหลังห้าง big C ราษฎร์บูรณะ

วัตถุประสงค์ พบ ปะ สังสรรค์ พูดคุยดื่มกิน...:D

2. gluay

gluay New Member Member

125
    2
    0
    อุ๊ย ใกล้บ้านเลย ถ้าไม่ได้ไปไหนจะแวะไปชมรถสวยๆอิอิ

3. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    งานนี้ไปครับ จะไปเก็บข้อมูล อิอิ

4. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    งานนี้ไม่ได้ไปครับ...

งานมากมายเหลือเกิน

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    งานนี้ก็อยากไปครับ เดี๋ยวดูไกล้ๆวันอีกที
    ไม่อยากรับปาก ถ้าไปก็โผล่ให้เห็นหัวเองแหละแฮ่แฮ่แฮ่

6. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0

งวดนี้ขอบายนะครับพี่ๆ

ผมจะไปงานปีใหม่ของบริษัท (แฟน)

ที่พัทยา อิอิอิ

7. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อดแน่เลย แฟนเพิ่งคลอด ต้องคอยดูแลอ่ะครับผม

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    โอกาสหน้ายังมีครับพี่
    ดูแลตัวเล็กก่อนละกันคัรบ

9. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    อดครับติดอบรม 12-13

10. wavegif

wavegif New Member Member

37
    1
    0
    อยากไปด้วยแต่ไกลโครตๆเลยหิหิ จะไปให้ได้จะดูรถสวยๆ nvมีดีเสมอ

11. mjhphoto

mjhphoto New Member Member

13
    0
    0
    อยากไปด้วยครับ พอดีสมัครใหม่ ยังไม่ค่อยรู้อะไรครับ แนะนำด้วยครับ

12. อืม ถ้าแฟน กลับบ้านที่กรุงเทพ เราจะ ติดรถ ไปด้วย ฮิฮิ อยาก พบปะสังสรรค์ กับ ทุกคนเลย

13. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ไปไปไป..แน่นอนครับ.

14. singcoohteam

5,303
    108
    0
    สมาชิกใหม่ไปได้เลยครับเดี๋ยวพี่ๆน้องๆ ที่ไปก่อนจะต้อนรับเองครับ

15. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

มาเลยครับ ยินดีเสมอ................:cool::cool:

16. wavegif

37
    1
    0
    ครั้งที่แล้วที่รามอินทราไปกันน้อยมากเลย เจอไม่เกินสิบคัน แต่ละคนมุขเยอะจิงๆ อยากเห้นรถพี่ไก่และสีแดงหน้าเซฟิโร่ มาให้เห็นตัวเป็นๆหน่อยสิครับ

17. เสี่ยป๊อปมาเปล่าว่ะ เอา โซฮอล95 ไป 2แกลอน (40 ลิตร) + วันที่ 15 คอมฯออก เดี๋ยวโอนให้อีก 1000 เป็นอันหมดหนี้กัน เอาเปล่า ไม่งั้นรอวันที่ 15 โอนให้ทีเดียว 2000 ก็ได้ ถ้าโอก็บอกด้วยเดี่ยว เก็บน้ำมันไว้ให้

18. singcoohteam

5,303
    108
    0
    เสี่ยคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ขอผมแกลลอนนึงไม่ได้เหรอคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ไม่รู้ว่าท่านเป็นเจ้าของบ่อน้ำมัน
    เข้าใจผิดว่าเป็นเจ้าพ่อบ่อน้ำกามซ้าตั้งนาน555 จิงมั๊ยป๊อบ

19. mjhphoto

mjhphoto New Member Member

13
    0
    0
    สงสัยจะไปได้ไปแล้วครับ ติดงานด่วนครับ

20. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ไม่เป็นไรโอกาศหน้ายังมีครับ

21. BNV

BNV Member Member

81
    1
    8
    อยากไปจังคับ
    และสวัสดีทุกๆคนคับ

22. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0

วัน ก่อน ไม่ ยอม หยุด ให้ เขา ข้าม ถนน อ่ะ ชิชิชิชิ

.
    .
    .
    .
    .
    .

ไถ่โทษ ลีโอ 3 ขวด เยย

23. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    พี่ๆน้องๆ ฝั่งธน ใครว่าง ใครใกล้ ใครสะดวก ใครไม่ติดธุระสำคัญ

ไม่ถึงกับเจ็บไข้ได้ป่วย

ขอกราบเรียนเชิญนะครับ.........................:D:D:D

24. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    น้องบีหายไปไหนมาครับเนี่ย...:D

25. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ซุ่มแต่งรถมาแหงมๆ

26. ModSter

ModSter New Member Member

41
    1
    0
    เวงเลย อดไปแน่เลย เพราะตรงกับ วันรวม พล honda JDM เค้านัดกันที่ นวมินทร์ เอวนิว เวลา 18:00 ถ้าใครว่างหรืออยู่ใกล้ๆแถวนั้นก็แวะไปดูได้นะครับ ตัวจี๊ดๆ เยอะเลย

27. gluay

gluay New Member Member

125
    2
    0
    เซงจัง รถดันมาเสียซะนี่ อุตสาห์วางเครื่องรถใหม่ ถ้าซ่อมเสร็จทันก็จะเอา NV ไป แต่ถ้าซ่อมเสร็จไม่ทัน ขออนุญาติเอาคันอื่นขับไปแทนนะค่ะ แต่ยังไงต้องไปแน่ๆ อยากไปนานแล้ว แฟนไม่พาไปซะที

28. V-MOG

V-MOG Member Member

165
    1
    18
    รอบนี้พี่น้อง nv มีท่านไดมีของติดมือมาจำหน่ายบ้างใหมครับ ถ้ามีรบกวน post เผื่อมีของถูกใจ

ขอบคุณครับ

29. wavegif

37
    1
    0
    อดไปเหมือนกันเลยรถชาฟข้อเหวี่ยงละลายแหละเซงจิงๆ อยากไปใจจะขาด จัดกันอีกซักรอบได้มะคับเอาวันอาทิตย์ผมว่าน่าจะว่างกันเยอะนะ จะได้ไปถ่ายรูปเก็บไว้

30. singcoohteam

5,303
    108
    0
    โอกาศหน้ายังมีอีกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้