ซีลฝาน้ำมันเครื่องแต่ง หาซื้อที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Vasuta.com, 21 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    พวกฝาน้ำมันเครื่องแต่ง (ของเลียนแบบ)
    เช่นของ เรลลี่อาร์ต ของมูเกน ฯลฯ พวกนี้น่ะครับ
    ตอนผมซื้อมา มันมียาง (ซีล) มาให้แล้ว

ตอนนี้ น้ำมันเครื่องมันชอบเยิ้มๆออกมา
    ในบางครั้ง เดาว่า ซีลมันน่าจะเสื่อมสภาพ

ไม่ทราบว่า ซีลพวกนี้ ขนาดวงเท่านี้
    หาซื้อที่ไหนอ่ะครับ

ขอบคุณครับ

2. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    ร้านขาย โอริง มีครับผม

3. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ร้านขายพวกโอริง มีแน่นอนครับ
    มีทุกขนาด เวลาไปซื้อเอาฝา+โอริง ตัวเก่า ไปด้วยครับ
    แล้วบอกคนขายว่าเอาวงรอบโตเท่าเดิมแต่เอาโอริงวงอ้วนกว่าเดิม
    รับรองไม่เยิ้มแน่นอนครับ
    ส่วนร้านขายลองค้นหาใน GOOGLE ได้เลยครับเพียบไปหมด

---------- Post added at 22:50:26 ---------- Previous post was at 22:50:10 ----------

ร้านขายพวกโอริง มีแน่นอนครับ
    มีทุกขนาด เวลาไปซื้อเอาฝา+โอริง ตัวเก่า ไปด้วยครับ
    แล้วบอกคนขายว่าเอาวงรอบโตเท่าเดิมแต่เอาโอริงวงอ้วนกว่าเดิม
    รับรองไม่เยิ้มแน่นอนครับ
    ส่วนร้านขายลองค้นหาใน GOOGLE ได้เลยครับเพียบไปหมด

4. EsquiOZ

EsquiOZ New Member Member

54
    0
    0
    ลองดูแถวคลองถมครับ

5. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ขอบคุณครับ

6. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ความรู้ครับ อิอิ

7. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ตามข้างบนบอกเลยครับ :D

8. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    เอ่อ...แล้วไม่ทราบว่า โอริงในภาพข้างๆนี้ ใช้กันอะไรเยิ้มเหรอครับ :D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้