หาร้านซ่อมโช้คครับ ขอคำแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย opasu, 13 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. opasu

opasu New Member Member

19
    0
    0
    ตอนนี้ใช้ TEIN HA ใส่ EVO 6 อยู่ครับ ต้นขวาหลังมีน้ำมันซึมออกมาแล้ว คิดว่าน่าจะเริ่มรั่วแล้ว เลยอยากหาร้านที่ไว้ใจได้ซ่อมอ่ะครับ ตอนนี้ที่ดูใน net ก้อมีของ พี่ใหญ่ TEIN MASTER SHOP เลยอยากรู้เพิ่มเติมว่ามีร้านอื่นดีๆ อีกไหมคับเพื่อเป็นทางเลือกครับ

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ศูนย์ TEIN น่าจะดีที่สุดแล้วคับบ

3. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    TEIN MASTER SHOP ชัวกว่าครับ

อะหลั่ยแท้ งานดี ช่างดี

4. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ไปหาพี่ใหญ่เลยครีบ จบแน่นอน ไม่ต้องมองคนอื่น

5. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    พี่ใหญ่ เทอิน ผมก็เอาเทอินมาซ่อมที่นี่ รับผิดชอบงานดี ใจดีด้วย
    เคยหมุนตัวปรับหนืดไม่ได้ แบบหมุนฟรีไปเลย ไปหาพี่ใหญ่ยอดจาระบี
    ให้ก็ใช้ได้ ไม่คิดตังด์ด้วย แถมดีที่ว่าซ่อมเร็วมากนั่งรอได้เลย ถ้าอาการ
    ไม่หนักมาก

6. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ผมก็ซ่อมกะพี่ใหญ่ งานดี พีใหญ่ใจดีไม่หวงวิชาด้วยครับ ถูกใจมากครับ

7. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    คุณใหญ่ Tein Master shop เลยครับ ผมพึ่งส่ง Monoflex ไป โอเวอร์ฮอลมา แรกๆกลับมาก็แข็งนิดๆ แต่พอรันอินซักหน่อย หนึบนุ่มเกาะดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้