รบกวนแนะนำคอพวงมาลัยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nowbassist, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    คอพวงมาลัยพับได้ หรือถอดได้ยี่ห้ออะไรดรดรบ้างครับ ราคากลางๆไม่ต้องถึงหมื่น

ขอบคุณครับ

2. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    Workbell เป็นคำตอบสุดท้าย.....

แต่ราคา คงทำให้ตัดสินใจยากไปหน่อย...

ของไต้หวัน ก็ใช้ได้ แต่หากจอดแล้วคันข้างๆ ใส่ Workbell

นี่สิครับ...แหม มันจี๊ดดดดด เลยจริงๆ

3. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ลองดูช่องลายเซ็นเลยครับ คอพับคร๊าบบบบ

4. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    ผมใช้คอถอดได้ของ D1 Spec อ่ะครับ พอดีพี่ซื้อพวงมาลัยแล้วเขาแถมติดมาให้

เขาเลยให้มาใส่ซะ ก็ยังใช้อยู่ ไม่มีปัญหาไรนะครับ...

---------- Post added at 21:09:54 ---------- Previous post was at 21:09:34 ----------

ผมใช้คอถอดได้ของ D1 Spec อ่ะครับ พอดีพี่ซื้อพวงมาลัยแล้วเขาแถมติดมาให้

เขาเลยให้มาใส่ซะ ก็ยังใช้อยู่ ไม่มีปัญหาไรนะครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้