สามเหลือง...

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 21 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38

เอารูป Evolution สามเหลืองมาให้ดูกันครับ บังเอิญว่าเจอกันบ่อยๆ

งวดนี้เจอกันที่สนามพีระ งานนิชิฮาร่าสอนขับรถในสนาม เอารูปมาให้ดูกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ธันวาคม 2009
  2. nagoya

2,118
    3
    38

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ธันวาคม 2009
  3. nagoya

2,118
    3
    38

4. nagoya

2,118
    3
    38

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    งามมากครับบบบบบ

6. tt-garage

tt-garage Member Member

63
    1
    8
    หือ อิมเพียบเลย โดนข่มแย่.. 555

7. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยๆ แรงๆ กันทั้งนั้น

8. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    สีเหลืองแต่ละคัน เงางามจริงๆ กรี๊ดดดดด

9. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    อยากได้เหลือง สวยมากๆเลยคับ

10. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    สวยมากเลยครับ

11. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    อยากไปขับมั่งจัง

12. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    งานอะไรอะครับ ไม่เห็นโปรโมทเลย

13. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เป็นงานของทางฝั่งซูบารุสอนโดยนิชิฮาระ
    พี่ต่ายมีขับไปถ่ายไปด้วย ขอบคุณครับ
    ปล.รูปขึ้นไม่ครบ ช่วยส่งรูปมาให้ด้วยนะครับ

14. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ได้ข่าวว่าปีหน้า นิชิฮาร่า จะมาสอนตลอดทั้งปีในหลายงาน ลองติดตามดู โดยถ้าใครมีโอกาส ควรจะเรียนครับ
    เพราะระดับแชมป์ All Japan ซึ่งถนัดกับรถ Evolution มากๆ เพราะใช้แข่งอยู่ มาสอนให้ถึงประเทศไทย
    คงจะหาโอกาสได้ไม่ง่ายนัก ใครไม่เคยนั่งรถแข่ง ขับเต็มแต่คนนั่งสามารถซดกาแฟได้ ต้องลองดู
    และจะรู้ว่าเบรคต่อคันเร่งเนียนและต่อเนื่องจนเหมือนขับไปจ่ายกับข้าวเป็นอย่างไร

อ่อ ลืมบอกไปว่าสีเหลืองวิ่งในสนาม มันดูเด่นดีจริงครับ

15. nagoya

2,118
    3
    38

ถูกต้องอย่างโอบอกเลยครับ ไปลองนั่งโดยนิชิฮาร่าขับมาเเล้วในสนาม เเม่เจ้าไม่อยากจะพูดเลยครับ รอบเเรกเสียวๆ รอบสองเเบบว่านั่งดูเลยครับเข้าโค้งไปได้ยังไงนี่ เข้าเเบบเรียบๆเนียนๆเเต่เร็วครับ เค้าบอกว่าเค้าเคยหัดเเบบในหนังดังๆเรื่องนึง ที่เอาเเก้วน้ำ ใส่น้ำเเล้ววางไว้ที่หน้ารถเเล้วขับไป ให้น้ำกระชอคน้อยที่สุด เเกเยี่ยมจริงๆเลย นิชิฮาร่านี่
    คุยกับเเก ตอนนี้เเกใช้ Evolution 9 and 10 อยู่ครับ เเละถามเรื่องการขับในสนามของEvolution เเกจะตอบได้ดีเลยครับ

ปีหน้าถ้ามีรายการเเบบนี้อีกจะเอาข่าวมาเเจ้งเพื่อนๆนะครับ

16. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ใช่ครับ อาจาร์ยนิชิฮาระ ตอนสอนจิมคาน่าเมื่อ 7ปีก่อน
    แกสุดยอดมากครับ เนียนและเร็วมากจริงๆ

17. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ผมเสียวโค้ง 100R ครับนั่งรถอิมแมว 2000 ธรรมดาเข้าเร็วมากๆ มาสุดๆแทบไม่มีเบรคเลยครับ

18. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    อยากเรียนมั๊งจังครับ

19. AE01

AE01 New Member Member

69
    0
    0
    ทั่ง3คันใช้สีเบอร์เดียวกันเปล่าครับ เบอร์อะไรครับ

20. gtr_golf

gtr_golf New Member Member

60
    0
    0
    เอ่อะ... อย่าบอกนะว่า คุนอาต่าย ขับไป ถ่ายไป โดยเฉพาะใช้ D80 ถ่ายด้วยนี่สิ ทำไปได้ไง หวาดเสียวแทน ลำพังผมขับอย่างเดียวก็จะแย่ละ คุนอาขั้นเทพจริงๆ

21. gtr_golf

gtr_golf New Member Member

60
    0
    0
    ไม่โดนข่มเท่าไหร่หรอกครับ ก้แค่กระเด็นไปอยู่ ท้ายแถวสุด ก็แค่นั้นเอง ฮาาาา+

PS. THX 4 These Photos krub

22. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สวยยยยยยยยยย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้