ปีใหม่นี้ปายเที่ยวไหนกานบ้าง

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย soda_za, 18 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    อยากรู้ว่าเพื่อนๆไปเยวไหนกานบ้างช่วงเทศกาลปีใหม่ ผมเองไปสังขะ กาญจนบุรี หนีคลื่นมหาชนที่ไปเที่ยวเหนือครับ(ขี้เกียจไปแย่งกันกินกันใช้):D

2. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    สังขละ หนาวโคตรๆครับ ..

พึ่งไปทองผาภูมิมา หนาวเข้ากระดูก นอนไม่ได้เลยครับ !!

แล้ว ได้ยินมาว่า สังขละ ลมแรงมากมาย *-*

---------- Post added at 21:15:29 ---------- Previous post was at 21:15:14 ----------

สังขละ หนาวโคตรๆครับ ..

พึ่งไปทองผาภูมิมา หนาวเข้ากระดูก นอนไม่ได้เลยครับ !!

แล้ว ได้ยินมาว่า สังขละ ลมแรงมากมาย *-*

3. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เค้าไปภูเก็ตคร้าบบบบบ แต่ไปทำงานน่ะ ถือซะว่า เคาท์ดาวซะเลย เหอๆ

4. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ผมขึ้นเหนือครับ.........ลำพูน...เชียงใหม่...แม่ฮ่องสอนครับ

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    อิจฉาคนไปเที่ยวไกลๆจังเลยอ่ะ
    ผมคงไม่ได้ไปไหนอ่าค้าบ แงๆๆ
    ยังงัยขอให้พี่น้องของเราเดินทางกันปลอดภัยนะค้าบ
    สวัสดีใหม่นะค้าบ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ

6. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    เจอกันที่เชียงใหม่นะครับพี่น้อง

7. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    อย่าลืมเอาสาวเหนือมาฝากบ้างเน๊อ งุงิงุงิ:D

8. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    อยู่กับเย้าเฝ้าเรือนครับพี่น้อง

9. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ผมคิด ออกแล้ว ผมจะไปขับรถเล่น แถวๆ นครนายกคับ
    และจะไปหาถ่ายภาพสวยๆมาฝากคับ อิอิ

10. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ผมกลับ นครศรีธรรมราช คร๊าบบบบ อิอิ

11. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    กลับมาถึง กทม. แล้วคร๊าบบบ ..

ไป ลำพูน เชียงใหม่ ปาย มาจ๊าาา !!

12. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    กลับมาแล้วเช่นกันค้าบบบบบบบ สวัสดีปีใหม่นะครับพี่น้อง ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้าครับ ( ผมนั่งทำงานอยู่ที่เซ็นทรัลพระราม 2 นะคร้าบบบบ อยู่ถึงวันที่ 4 เลยทีเดียว เหอๆๆ )

13. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    งั้นเจอกันที่ โรงเบียร์ ฮอลแลนด์ เอามะคับ อิอิ...............................:D:D:D

14. oatzaa

oatzaa New Member Member

136
    0
    0
    ไปเชียงใหม่ ลำพูน ปาย มาครับหนาวจิงๆ

15. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้