อยากรู้ว่าเพื่อนๆใช้หม้อน้ำแบบไหนกันบ้างครับของ71ครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย takamine@, 19 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    คือหม้อน้ำเก่าเริ่มโทรมแล้วครับเลยอยากเปลี่ยนใหม่แต่จะเอาแบบไหนดีนี่สิครับ
    ช่วยแนะนำด้วยครับขอบคุณครับ

2. Arnont_J

Arnont_J New Member Member

122
    0
    0
    ของผมใช้ หม้อน้ำ 2 ช่องแบบ อลูมิเนียม ของ Civic Ek พร้อม พัดลม 2 speed ครับ (ช่างเค้าบอกมาว่างั้น)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้