รบกวนเรื่องล้อแม็กหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Car Loft Auto Import, 21 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    :cool: เผอิญว่าในหนังสือ AUTO MOBIL เล่มล่าสุดได้ลงเรื่องล้อแม็กเอาไว้ แต่ที่ผมสงสัยคือ
    ล้อแม็ก EVO 7 เค่าลงว่า
    Size 17x8JJ
    Off set +30
    Weight 10.2 kg
    P.C.D 114.3
    Hole 5

คือผมอยากทราบว่า Off set จิงๆแล้วมัน +38 ไม่ใช่เหรอครับหรือเพื่อนว่าไงบ้างครับ
    ขอบคุณครับ:eek:

2. tong_e36

tong_e36 New Member Member

13
    0
    0
    ใช่แล้วคับ off +38 ใส่อยู่เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้