++++ ขอคำแนะนำเกี่ยวกับเรคกูเลตหน่อยคับ ++++

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย -=[ ColonelS ]=-, 21 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    ควรใช้ยี่ห้อไรดีที่ทนๆหน่อย ราคากลางๆ พอดีเพิ่งเปลี่ยนปั้มติ๊กมาแล้วรู้สึกน้ำมัน
    ช่วงก่อนบูสมา มันจะหนาๆ แต่พอบูสมาแล้วก็ปกติ เราใช้เรคปรับได้ไหมอะคับ
    รบกวนด้วยนะคับ

2. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    อาการนี้ใช้ เรคกูเรต ปรับไม่ได้ ครับ โจ็ก ต้องแก้ ไขที่โปรแกรม ของ ECU ครับ เ

3. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    SARD ตัวเล็ก ราคาประมาณสามพันบาทครับ ระวังของปลอมนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้