ไปหาอีกอย่างเเต่......ได้อีกอย่างจะทำไงดีอะครับ!!!!!!!

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 19 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองดูนะครับ ป๋า นุ๋ย จัดให้

ถ้าไม่ได้พี่เบน ก็คงไม่เป็นเช่นนี้

เห้อออออออออออออ

TC II

8.5-9.5 ออฟ 31-29 ขอบ 17

2. หล่อมากเลยครับ

3. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    สวยโคตรครับ HILUX ใส่อะไรก็หล่อไปหมด

4. ว้าววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

(แต่ยังขึ้นเขาใหญ่ไม่ได้อีกแหละ เพราะรถเครื่องเจที่ไม่มีโบห้ามขึ้นนะป๋า) อะอะอะอะอะอะ

---------- Post added at 19:07:47 ---------- Previous post was at 19:07:31 ----------

ว้าววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

(แต่ยังขึ้นเขาใหญ่ไม่ได้อีกแหละ เพราะรถเครื่องเจที่ไม่มีโบห้ามขึ้นนะป๋า) อะอะอะอะอะอะ

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ว้าวววว.....ป๋านุ้ย TC หล่อโคตรครับป๋า
    โดนไปเท่าไหร่อ่ะครับ

6. jun1171

jun1171 New Member Member

269
    1
    0
    แหล่มคับ

7. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    หล่อครับ

8. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ปานนี้ป๋าคงโดนเมีย บ่นอยู่อะมั้งครับ

ไม่งั้นก็กำลัง กลางมุ้ง ให้ TC2 นอนอยู่อะเเละครับ

9. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    หล่อเลยคับป๋า
    อย่าลืมกางมุ้งให้ TC II นะคับ
    เดี๋ยวเป็นไข้เลือดออกนะ 555+

10. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ได้รองเท้าใหม่ไปเขาใหญ่ด้วย

11. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    หล่อครับป๋า คบแมนเสร็จทุกราย 5555555555555555

12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวยมากๆเลยครับป๋า ชมจากใจจริงๆเลยครับ..

แต่ไม่น่าไปถ่ายกับพื้นปูนร้าวๆเลยเนาะ... ฮ่าๆๆๆๆ

13. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    สวยมากๆเลยครับป๋า

14. ที่มาของ : " ไปหาอีกอย่างเเต่......ได้อีกอย่างจะทำไงดีอะครับ!!!!!!! "

เมื่อคืนวันศุกร์
    กริ่งๆๆ กริ่งๆๆ
    ป๋านุ้ย : ห้าโหล หวัดดีคับ
    ตาเบ็น : หวัดดีคับป๋า ผมเบ็นนะ
    ป๋านุ้ย : คับ
    ตาเบ็น : ป๋า มีเครื่องเจโบยกลง เอามั้ยป๋า
    ป๋านุ้ย : เอาๆ เท่าไหร
    ตาเบ็น : สี่หมื่นห้า พร้อมวางเสร็จ แถมอินเตอร์+ท่อ
    ป๋านุ้ย : เด่วโทรหาน้องแมนก่อน ว่าว่างไปดูป่าว แค่นี้ก่อนนะ
    ตาเบ็น : คับป๋า

กริ่งๆๆ กริ่งๆๆ โทรมาอีกแระ

ป๋านุ้ย : คับว่างัย
    ตาเบ็น : ป๋าถ้าจะเอาต้องรีบมาดูพรุ่งนี้เลยนะ เพราะมีคนอื่นมาดูจะเอาเหมือนกัน
    ป๋านุ้ย : ได้ๆ เด่วไปดูกับน้องแมนพรุ่งนี้

(สงสัยอยากได้เจโบมาก ขนาดว่าเก็บเอาไปฝันเรย ว่าไปดูเครื่องกันแว้ว)

:D :D :D :D :D :D

แระแว้ว สิ่งที่ได้มาก็อย่างที่เห็น 5 5 5 5 5 5

15. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    อ้าวว.....ไหงเป็นงั้นหล่ะครับป๋า หุหุ

16. Thankyou คับ

ปล่อยให้จัยหาย เฮ้ยๆ หายจัย มั่งนะเสี่ย.............อิอิ

แค่เบาะๆ 52K + น๊อตอีก 1000 ฿

ม่ายกล้าบ่นหรอก อย่างดีก็ด่าเรย 5 5 5

ยุงชุมด้วยอะดิ แถวบ้านอะ ตาหมู

ไม่สนจัยลายใหม่เรยจ่า.......อิอิ

พี่ว่างั้นแระ มีแสนหมดแสน เหมือนท่านว่าแระ 5 5 5 5

ถ่ายบ้านปาทานอะ ถึงจะเก่าๆ ชนบทหน่อยๆ แต่ก็อบอุ่นดี อะ คำป้อม อิอิ :D

ม่ายรู้เปงงัย วันก่อนโน้นที่ไปดูล้อ เกือบได้ยกเครื่องกลับ วันนี้ไปดูเครื่องกลับได้ล้อมา 555 ฮาดีมั้ย

17. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    สวยคับ ว่าแต่ว่าจับชุดนี่มาราคาเท่าไหรคับ

อยากได้มั่ง มั่วแต่ทำแรงเลยลืมล้อเลย

18. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    หล่อเลยครับป๋า

19. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวยเลย ครับ ล้อทอง

เดี๋ยวคงจะต้องเก็บเงินหามาบ้างแล้ว

20. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ที่มาของกระทู้... :D

21. JZ_std.

8,075
    74
    0

ผมมาต่อเรื่อง ตอนเช้าวันนี้เเล้วกัน

ตั้งเเต่ 9.00น. ของวันนี้

เเมนหล่อ : ฮะโหลพี่นุ้ยอยู่ไหนครับ

พ่นุ้ย : อยู่เพลินจิตรเดี๋ยวไปรับอีกแป้ป
    แมนหล่อ : ได้พี่เดี๋ยวรอที่ทำงาน
    แมนหล่อ : ฮะโหล พี่ต้นอยู่ไหนอะพี่

พี่ต้นสั้น : อยู่บ้านสวนสยาม
    เเมนหล่อ : ทำไรอยู่พี่ เห็นเสียง ซี๊ดดดด
    พี่ต้นสั้น : แมนคิดว่าพี่ทำไรอะ
    แมนหล่อ : พี่ต้นพาไปดูเครื่องอู่พี่หนุ่มหน่อย
    พี่ต้นสั้น : โอโหเเมนจะไปหรืออู่นี้เเพง
    แมนหล่อ : แหม๋พี่ก็พูดไป พี่พูดเองนะ
    พี่ต้นสั้น : 555พี่ไม่ว่างอะซิ พี่จะไปธุระ
    แมนหล่อ : หรอพี่ว้าเเย่จังพาน้องไปดูหน่อยไม่ได้
    พ่นุ๋ย : ฮะโหล น้องต้นว่างไหม เบนโทรมามีเครื่องยกลง พาพี่ไปดูหน่อย
    พี่ต้นสั้น : อ้าวแมนจะไปดูพอดี ไม่ว่างเลยพี่จะออกไปธุระข้องนอกตอนนี้อยู่บ้านเมีย
    พ่นุ๋ย : 555 อ้าไม่เป็นไร

พอเวลาผ่านไป 10 นาที

พี่ต้นสั้น : ฮะโหล พ่นุ้ยอยู่ไหนแล้ว
    พ่นุ้ย : 555 อยู่ร่มเกล้า เดี๋ยวคุยกับน้องเเมน
    พี่ต้นสั้น : แมนอยู่ไหนแล้ว เดี๋ยวพ่ไปธูระก่อนนะ
    แมนหล่อ : โอโหพี่ บอกไม่ว่างอย่างเดียวเลย
    พี่สั้นต้น : 555 อืมน่าอิอิอิอิอิ
    แมนหล่อ : ฮะโหลพี่สั้นโจ อยู่ไหนครับ
    พี่โจ : อยู่รามอินทรา
    แมนหล่อ : ฮะโหลไปอู่พี่หนุ่มกันพี่ สั้นโจ
    พี่โจ : มารับด้วยนะ
    แมนหล่อ : ได้พี่เดี๋ญวเจอกัน
    พี่สั้นต้น : เฮะโหลลี้ยวซ้ายเลยแมนๆๆเดี๋ยวโจ ขับรถไปเจอที่อู่พี่หนุ่ม
    แมนหล่อ : ฮะโหล พี่เบน เอฟค่อน อยู่ไหน ครับ
    พี่สั้นเบน : เอฟค่อนไรไม่มี เขาขายไปแล้ว อยู่บ้านกำลังไปทำงานประตูน้ำ
    แมนหล่อ : อะได้พี่ผมกำลังเข้าไปดูเครื่อง
    แมนหล่อ : ฮะโหล พี่ฮั่งอยู่ไหนเเล้ว
    พ่ฮั่ง : อยู่เขาใหญ่กำลังขึ้นเขา
    แมนหล่อ : อืมพี่กำลังไปดูเครื่องยกลงอู่พี่หนุ่ม
    พ่ฮั่ง : อืมมันมีกล่องด้วยนี่ แต่อย่าไปบอกใครนะ ...............เบนเอาไปแล้ว
    แมนหล่อ : หรือพี่ โอโห เมื่อกี้โทรถามยังไม่บอก เขาเลิกซุ่มกันเเล้ว
    พ่ฮั่ง : 555 อืม เขาเลิกซุ่มกันเเล้ว

พอถึงอู่ หนุ่มจิตรเจริญ

พี่โจ แมนหล่อ : สวัสดีครับพี่ หนุ่ม
    พี่หนุ่ม : อืมๆๆ มาดูเครื่องหรือ
    พี่โจ : ครับพี่ เเล้วมันกล่องพวงอะไรอะ
    พี่หนุ่ม : กล่อง F-con is เบนจองไว้เเล้ว

ประมาณนี้อะครับ ขี้เกียรพิมและ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ธันวาคม 2009
  22. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    55555555

23. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    เท่ห์โคตรๆเลยครับป๋า

24. tiger บ้านนอก

7,433
    22
    0

เหอๆๆๆ.....ขอบคุณในรายละเอียด แหม่...ยังกะอยู่ในเหตุการณ์เรยยย คริคริ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ธันวาคม 2009
  25. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

ประมาณนี้ ที่พี่แมนเราอยากจะสื่อ... ฮ่าๆๆๆ

แหมพี่เบนเราอย่างเนียน... (ประโยคที่พี่เบนว่าไว้ก่อนหน้านี้)

พี่สั้นเบน : เอฟค่อนไรไม่มี เขาขายไปแล้ว อยู่บ้านกำลังไปทำงานประตูน้ำ

26. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    นั่งอ่านเหมือนอยู่ในเหตุการณ์จริงเลยอ่ะ 55+

สวยมากครับป๋า

27. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

แหม...ดูมัน...

28. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

29. ขอบคุณคร๊าบ ที่ชมพ้มอะท่านชาย
    :eek:

30. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    งามเลยป๋า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้