ขอคำแนะนำเรื่องโช๊ค หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Little DragonZ, 11 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ตอนนี้เล็งๆ โช๊คซิ่ง อยู่สองตัวครับ คือ Tein HA กับ Zeal Function ไม่ทราบว่า ตัวไหนเหมาะกับ
    การใช้งานทั่วไปทุกๆวัน เน้นเข้าออกโค้งได้ดีครับ

ขอบคุณครับ
    :)

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ต้องลองครับ ฟิวของแต่ละคนไม่เหมือนกัน
    แต่ผมว่า Zeal แข็งและเตี้ยมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้