จะสั่งของ EVO จากร้าน SIGMA SPEED SHOP รบกวนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Black_Racing, 21 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Black_Racing

Black_Racing New Member Member

1
    0
    0
    ร้าน SIGMA SPEED SHOP ที่ อยู่ที่ อำเภอOsaka เมืองTakatsuki

ดีมั้ยครับ ใครเคยสั่งของจากร้านนี้บ้างครับ

พอดี โทรไปถาม RALLI_ART JAP. เค้าแนะนำร้านนี้มา

ใครเคยสั่งบ้างครับ ดีมั้ย อย่างไร...

2. bkk4

bkk4 New Member Member

5
    0
    0
    อยากได้อะไรล่ะ

3. Manolution

Manolution New Member Member

40
    0
    0
    จะสั่งอะไรหรออออ ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้