เครื่อง 4k เปิดแอร์แล้วความร้อนขึ้นสูงเป็นเพราะไร

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Then-PC, 24 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Then-PC

Then-PC Guest

0
    0
    0
    ขับตำกว่า 80 ทำไมความร้อนขึ้นสูง ถ้าเปิดแอร์ด้วยความร้อนขึ้นเร็วมาก ใครพอทราบบ้างครับเป็นเพราะไร

2. kike

kike New Member Member

5
    0
    0
    แผงแอร์มันใกล้หม้อน้ำครับ เอาพัดลมไฟฟ้าไปเกาะหน้าแผงแอร์จะช่วยได้ครับ

ใบพัดหม้อน้ำของคุณมันระบายความร้อนในรอบต่ำๆไม่ดีครับ หรือฟรีใบพัดมันเสีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้