คุง นุ โพสให้ละน้า( B14)ของป๋ม

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ahtit, 28 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ahtit

Ahtit New Member Member

68
    2
    0
    ขอบคุณ คุง นุ มากนะครับ ที่แนะนำ ของแต่งหลายๆชิ้นเลย (ทุกชิ้นกะซื้อจากคุงนุอ่ะละ) ขอโทษที่มาโพสช้างับ เพราะเพิ่งกลับมาคอนโด มัวแต่เอารถไปทำระบบไฟ - - บะกล้องแค่2ล้านเองห่วยปายหน่อยนะงับ เด่วเอากล้องมาถ่ายให้ใหม่นะคุง นุ

2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    โอ๊ว สีเสร็จไวมากๆเลยนะครับ สวยครับเเจ่มๆเลย

3. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    เห็นแค่ตูด ก็รู้ว่าหล่อแน่ๆ..:D

4. Ahtit

68
    2
    0
  5. Ahtit

68
    2
    0
    อันี้หลังจากไปล้างและ
    เคลือบที่ Runway ที่คลอง10ธัญญ (คาร์แคร์พี่ชายผมเอง)

Step-Divinity ถูกใจสิ่งนี้
  6. Ahtit

68
    2
    0
    ขอบคุงทุกๆท่าน ก๊าบบบ แวะไปคลอง10กะไปล้างได้นะง๊าบ(แฝงโคสะนาเล็กๆ)รับรองใช้แต่ของดีๆง๊าบอิอิ

7. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    สีขาวอีกคันแว้ววว สวยๆครับ หุหุ
    อยากได้ไอ้ทับทิมดำๆบ้างจัง :D:D:D

8. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    สีขาวมาแรงจริงๆ อิอิ...

9. Ahtit

68
    2
    0
    ทับทิมนี่ พ่นเองอ่ะจ้า

10. god army

3,198
    77
    0
    คนขับรถสีขาวต้อง"บริสุทธ์" อิอิ เช่นนั้นนั่นเอง

11. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    มองเผินๆ คล้ายๆ รถ ตาเด่่น เลยนะ :D:D:D:D

12. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    อะ รูปมาแล้ว เล็กไปหน่อย สวยกว่าที่คาดไว้เยอะเลยย
    เอารูปมาลงอีกนะครับ ใหญ่กว่านี้หน่อยก็ได้ ฝากรูปที่เวปจะเร็วกว่าอะค้าบ

ปล.หล่อแล้ว จอดที่ไหนระวังหางหลังหายนะค้าบ อิอิ หางหลังทรง sdb-14 ชื่อโอเคได้55+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ตุลาคม 2009
  13. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    อยากใส่ลิ้น ทามมายเค้าใส่กันด้ายยยยยยยยยยยยยยย

14. Ahtit

68
    2
    0
    เด๋ว ถ่ายให้ใหม่ฮะคุงนุ นี่กล้องมานห่วย - - พี่ติ่งครับ พี่ดลฝากความคิดถึงมา หวังว่าพี่คงจำได้นะฮะ พี่ดลที่ขับB13 สมัยนู้นอ่ะงับ แกฝากทักมา พี่ดลเปงพี่ชายผมเอง อิอิ

15. Ahtit

68
    2
    0
    คุงนุ ชื่อหางจิงๆมานป่ะนั่น ยาวพิลึกๆ 5555+

16. Ahtit

68
    2
    0
    ใส่ได้ง๊าบบ แต่ทว่า แต๊บบบพื้นไปหลายทีมาก- - ผมโหลดหน้าแค่นิ้วเดียวเองฮะ ตอนใส่แค่กันชนลู พอใส่ลิ้นนี่ ขึ้นเนินที ใจหายแวปๆ:cry:

17. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    กำลังจะสั่งเลยครับ ของเก่าก็คุณนุ เอาหน้าลง 1 นิ้วขูดกระจาย แต่เห็นจะมีของใหม่กำลังทำใช้ป่าวไม่รู้

ปล. รถสวยครับ

18. bb14est14

bb14est14 New Member Member

73
    4
    0
    ไฟหน้าสำนักเดียวกันครับ อิอิ หล่ออย่างแร๊งง

19. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ลิ้นตัวใหญ่สวยๆๆ ถ้าผมขับใส่ไปแล้วไอ้เรื่องขูด นั้นอีกเรื่องๆ 555+

20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    คันนี้ จูน บาย นุ นี่หว่า :D

ปล. พี่ดล ไปเปิด คาร์แคร์ แล้วสิ ไม่เจอกันนาน
    เห็นแกบอก ว่าจะทำ
    สำเร็จ ตามความฝันเลยน่ะพี่

นับถือ ๆ เฮง ๆ น่ะครับ :D

21. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    หล่อ เลย ++

22. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    หางปรับองศาได้ป่ะคับ ครบๆตามแบบฉบับนุไฟเบอร์ :D :D :D

23. Ahtit

68
    2
    0
    ค๊าบบ พี่ดลแกไปเปิดแย้ว ที่รถมานเงาๆกะแกลงแว๊ก ให้ที่ร้านอย่างดีเลยฮะ แกฝากทักคุงเด่นด้วย :) ตอนนี้แกเล่นแต่มอไซค์ง่ะ กะเน้นรถเก่ามาทำใหม่ๆ ปล. ที่ผมซื้อรถรุ่นนี้เพราะพี่ดลแกเอารูปรถคุง เด่นให้ดูอ่ะละ สวยมากกผมเลยตกลงเอารุ่นนี้เลยอ่ะ

24. Ahtit

68
    2
    0
    อิอิ ขอบคุงก๊าบบ สีแดงของคุงนี่กะดูดุไปเลยอ่ะ ชอบๆ จิงๆผมจาทำสีแดงสดอ่ะละ แต่ แฟนมานขอ- - มานบอกมะกล้านั่ง- -

25. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    B14 มันหล่อจริง ๆ ...

26. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ขาวจัง

27. god army

3,198
    77
    0
    ผมอ่ะทำมาวันเเรก เเฟนขับ เอาลิ้นเลียพื้น ถอกเลย เป็นเเผลอยู่ทุกวันนี้เเถมยังดันกันชนหน้าโก่งอีกเลยต้องเปลี่ยนใส่ยางใหม่จากซีรีย์ 45 เป็น50 ยกหน้าขึ้นอีก 1 นิ้ว คราวนี้เลียเเบบ ถากๆเฉี่ยว ไม่ถอกเเล้ว

28. Ahtit

68
    2
    0
    ตอนนี้ผมกะ45 พอใส่50แล้วครูดน้อยลงมะงับ จาได้ใส่มั่ง ตอนนี้จอดชั้นจอดรถ ที่คอนโด มานครูดหน่อยนึงอ่ะฮะ ดีที่ครูดด้านใต้ลิ้น ถ้าใส่50ละน้อยลง ผมจาได้ไปให้ใส่ ได้ยินเสียงที เจ็บปวดด

29. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    มีเพื่อนแล้วเราลิ้นนิสโม่ตัวใหญ่ อิอิ ว่าแต่ของคุณยึดตรงกลางป่าว ของผมยึดไม่งั้นมั่นสั่น เพราะลิ้นมันหนัก

บอกให้ใส่ก็ไม่ใส่
    :D:D:D

เอาเลยพี่จะได้มีเพิ่มอีกคัน คราวนี้เราก็เหมือนกันแล้วนะ อิอิ

ของผมทำสีใหม่รอบ 2 แล้วครับ รอบแรกนี้ครูดกระจาย รอบ 2 ก็ยังมีรอยอยู่นิสหน่อย

ปล.สำหรับคนที่ลังเลยอยู่ระหว่างลิ้นตัวเล็ก กับลิ้นตัวใหญ่ ผมเองใช้มาแล้วทั้งสองตัว

เรื่องใส่แล้วต่ำกว่ากันมั้ย บอกได้เลยว่าเท่ากัน ใส่ตัวเล็กครูดยังไง ตัวใหญ่ก็ครูดอย่างงั้น

ต่างกันก็แค่น้ำหนัก อิอิ

30. god army

3,198
    77
    0
    หล่อจัดครับ B14

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้