ปีใหม่

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 18 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ใกล้จะปีใหม่แล้ว...............รบกวนพี่ๆแนะนำการเที่ยวปีใหม่แบบ ใหม่ๆไม่ซ้ำใครหน่อยครับบบบบ
    ประมาณว่าเบื่อแล้วอะเที่ยวแบบเดิมๆทุกปี คิดไม่ออกเลยมาถามเผื่อจะได้ไอเดียร์แปลกๆอะคราบบบบบ
    เอาไว้เป็นไอเดียร์ให้ท่านอื่นๆด้วยครับบบบ :D ขอบคุณครับ
    ปล.ปีใหม่แบบนี้พี่ๆคงชอบนะคราบบบบบบ

2. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    .......

มีใครอยากได้ปีใหม่แบบนี้บ้างคราบบบบบบบบบบบ

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    น่าจะไปรวมกระทู้ ของผม+พี่แบค นะครับ
    หุหุ ผ่อนคลายๆ

4. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    .......

แถมครับบบ

5. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    .......

อันนั้นผมเตรียมอีกชุด(ใหญ่ๆ)ไว้แล้วคราบบบบอิอิ :D

6. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ปีใหม่ หุหุหุ แหล่มเลย

7. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ว่างมากเหรอเสื่ยยย "แจ็ค" ปีไหม่ไปขึ้นดอยยกับเด็ก Phuket มั้ยย...พอดีว่าเบื่อน้ำทะเลแร่ะ อยากขึ้นแผ่นดินหย่ายยมั่งติดเกาะมานาน............:D:D:D
    ............อู้ยยยยย!!!! ผ่อนครายยยย :eek::eek:

8. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
  9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อิอิ ปีใหม่จริงๆ ของแท้แน่นอน

10. civic_si2000@hotmail.com

1,295
    2
    0
    .......

เห็นบอกว่าจะไปอ.ปาย อย่าลืมเอารูปสวยๆมาโพสให้ดูด้วยนะครับบบบบบบบบบ
    ปล.เบื่อดอยแล้วอะอยากไปทะเลลลลลลลลลลลลลลคราบบบบบบบบบบบบบบบ :teeth:

11. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    สวัสดี ซักที ปีใหม่
    ปล. ของจริงไม่มีตังค์ เท่าของปลอม 555

---------- Post added at 20:15:52 ---------- Previous post was at 20:15:36 ----------

สวัสดี ซักที ปีใหม่
    ปล. ของจริงไม่มีตังค์ เท่าของปลอม 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้