ขอรบกวนพี่ๆที่ใจดีทุกท่าน ผมอยากได้รูป civic EG2ประตู มาไว้ขึ้นหน้า จอคอมฯ/ Destop นะครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย เปาnt, 17 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เปาnt

เปาnt New Member Member

11
    0
    0
    ขอรบกวนพี่ๆที่ใจดีทุกท่าน ผมอยากได้รูป civic EG2ประตู มาไว้ขึ้นหน้า จอคอมฯ/ Destop นะครับพี่ๆ

อยากได้รูป ที่แต่งประมาณนี้นะครับ หรือว่ารูปนี้ก็ได้แต่อยากได้ขนาดที่ไว้หน้าจอแล้วเต็มจอแบบภาพไม่แตกนะครับพี่ๆ

หรือพี่ท่านใดจะกรุณาส่งมาที่ [email protected]ก็ได้ครับจะขอบคุณกับน้ำใจของพี่ ๆมากเลยครับ

ขอขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านล่วงหน้าครับ

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
  3. เปาnt

11
    0
    0
    ขอบคุณพี่EGRมากเลยครับที่ช่วยโพสให้ครับ ที่พี่บอกว่าให้ลองหาดูนั้นผมก็อยากลองหาเองครับแต่เน็ตผมมันช้ามากๆครับกว่าจะโหลดได้แต่ละหน้าเกือบครึ่งชัวโมงเลยครับ เลยต้องมาขอความกรุณาจากพี่ๆนี้ละครับ ใจจริงอยากจะได้รูปที่ผมโพสไว้แต่ว่าอยากได้เป็นขนาดรูปใหญ่แบบเอาไปไว้เป็นWallpaperหน้าจอคอมฯ แล้วภาพไม่แตกนะครับเผื่อจะเอาไว้เป็นต้นแบบในการทำชุดแต่งFiber ด้วยครับ
    ขอความกรุณาพี่ๆด้วยครับ

ขอบคุณครับ

4. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  5. EGR

862
    166
    0
  6. EGR

862
    166
    0
  7. EGR

862
    166
    0
  8. EGR

862
    166
    0
  9. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    จัดปายยยยคร้าบบบบบ.......:cool::cool:

10. เปาnt

11
    0
    0
    ขอบคุณพี่ ๆมากครับที่ช่วยแบ่งปันน้ำใจ สละเวลาโพสรูปรถcivic EJให้ผมครับ

ขอขอบคุณครับพี่ ๆ ทุกๆ คนครับ

พี่ท่านใดมีรูปรุ่นนี้แบบสวย ๆ อีกช่วยโพสให้ผมหน่อยนะครับ

11. เปาnt

11
    0
    0
    และขอรบกวนพี่ ๆ ทุก ๆท่านอีกเรื่องหนึ่งครับ คือผมอยากได้รูปรถคันด้านล่างนี้มากๆครับแต่ว่าอยากได้รูปที่มีขนาดใหญ่พอที่จะ ตั้งเป็น Wallpaper หน้าจอDestopได้เต็มจอโดยที่ภาพไม่แตก ครับ และถ้าสั่งปริ้นลงกระดาษขนาดA4แล้วภาพชัดเจนก็ดีเลยครับ เพราะว่าอยากจะเอาภาพปริ้นไปให้ร้านทำชุดแต่ง Friber ดูเป็นตัวอย่างในการหล่อแบบชุดแต่งนะครับ อยากแต่งแบบนี้มากครับ

ขอความกรุณาพี่ ๆ ท่านใดพอมีรูปรถคันนี้ที่มีขนาดใหญ่ช่วยโพสให้ผมด้วยนะครับ
    พี่ท่านใดมีรูปรถคันนี้แล้วช่วยโพสให้ผม ขอให้พี่ รวย ๆ หล่อ ๆ ยิ่ง ๆ ขึ้นไปนะครับพี่
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

12. EGR

862
    166
    0
    ภาพใหญ่ ๆ หาค่อนข้างหายาก (ไม่ค่อยมีใครโพสรูปขนาดใหญ่) เจอแล้วจะมาลงให้ละกัน

13. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยค้าบ ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคับพี่บอย ชอบคันสีเขียวๆๆๆๆ

14. เปาnt

11
    0
    0
    ขอขอบคุณพี่ EGR มาก ๆ เลยครับที่ช่วยหารูปให้เปาครับ ลำพังหาเองคงต้องหาอีกนานเลยครับ แต่ว่าตอนนี้เปาก็พยายาม ลองเปิดลิ้งค์ดูตามที่พี่แนะนำอยู่นะครับแต่ก็ยังไม่เจอรูปที่ต้องการเลยครับ

เปาขอขอบคุณกับน้ำใจอันดีของพี่EGR และพี่ ๆ ทุกท่านที่ช่วยกันหา เปาก็ขอสวัสดีปีใหม่กับพี่ ๆ ทุกท่านที่ใจดีและขอให้พี่ ๆ มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง ทำกิจการงานใดๆ ก็ขอให้สำเร็จเจริญก้าวหน้า ร่ำรวย เงินทอง กันทุกๆ คนนะครับพี่ ๆ ที่ใจดี สวัสดีปีใหม่ครับ

15. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    สวยๆทั้งน้าน ........... เดียวจะเอามาเป็นแนงทางกะ EG4Door

16. j-spoon

j-spoon New Member Member

15
    0
    0
    สวย สวย ทั้งนั้นเลย คร้าบ ชะแว๊บเข้ามาชม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้